ถุงเกียร์ดำด้ายแดง ตรงรุ่นซื้อที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kobon, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    ใครพอทราบร้านที่ขายและราคาบ้างครับ

และมันมีแบบตรงรุ่นเลยไหมครับ

ขอบคุณครับ

2. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ตรงรุ่นไม่เคยเห็นมีนะครับ มีแต่ซื้อแบบที่เป็นดำด้ายแดงมา แล้วเอามาดัดแปลงใส่

หรือไม่ก็เอาถุงเกียร์เดิม Es ไปเย็บด้ายแดงก็ได้คับ

3. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    แล้วต้องแปลงเยอะไหมครับ

ขอบคุณครับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ถ้ า เ อ า ถู ก เ กี ย ร์ เ ดิ ม e s ก้ อ ไ ม่ ต้อ ง แ ป ล ง คั บ

ส า ม า ร ถ ใ ส่ ไ ด้ เ ล ย คั บ ถ้ า ร ถ เ กี ย ร์ M T น ะ คั บ

ถ้ า ร ภ เ กี ย ร์ อ อ โ ต้ ก้ อ ใ ส่ ไ ด้ คั บ แ ป ล ง นิ ด ห น่ อ ย คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้