สอบถามเรื่องเสาฮาฟหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย jkclub, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jkclub

jkclub New Member Member

7
    0
    0
    1.เสาฮาฟนี้ถ้าติดจะชัดกว่า เสาที่รับรถมากหรือไม่ครับ
    2.ถ้าผมสนใจติดตั้งราคาจะอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ และติดตั้งที่ไหนได้บ้านครับ

ขอบคุณที่ชี้แนะนะครับ ขอบคุณครับ

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    1.ชัดกว่านิดหน่อยครับ (สำหรับผมนะ ของคนอื่นไม่แน่ใจครับ)

2.ส่วนใหญ่จะติดกันที่อู่พี่หมี Bear R รามอินทรา 87 ครับ 086-882-5469 ยังไงถ้าจะติดกับพี่หมีก็ลองโทรไปคุยรายละเอียด+ราคา+นัดวันเวลาก่อนล่วงหน้านะคร้าบ:)

อันนี้เอาลิงค์มาฝาก เผื่อจะลองเดินสายไฟ+สายอากาศเองครับ => http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=475808

Credit: คุณ MugenTypeR

3. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ตามนั้น

4. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
  5. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ....ใส่กับ 3 ประตูได้มั้ยครับ ....แล้วถ้าได้ตรงไหนดีครับ.....พอดีของเดิมไม่ช่อยชัดหลังจากทำซันรูฟมาน่ะครับ ....ขอบคุณครับ

6. jkclub

jkclub New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนทุกคนครับที่ให้ข้อมูลในการติดตั้ง และสอบถามอีกเรื่องนะครับ พอดีผมเห็นรถของเพื่อน เป็นEKนะครับ พอเวลาเปิดวิทยุเสาHalf จะขึ้นมาเลยพอปิดวิทยุ เสาก็จะลงมาทันที EG ทำแบบนี้ได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้