อย่ากทราบครับ พี่ๆ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย axeunlimited, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. axeunlimited

axeunlimited New Member Member

6
    0
    0
    ผมอย่ารู้ว่าพี่ที่ขับคันสีแดงที่ ชื่อ พี่
    พีอะครับเค้าซื้อ ลิ้นกัชน ac มาจาก
    ไหนหลอครับพี่คนไหนรู้ช่วยบอก
    หน่อยนะครับ ขอบคุนครับผม:)

2. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    ตอบเองละกัน...อิอิ....มันคือลิ้นของ m คับ เอามาแปลงใส่อะคับ.....อิอิ

3. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ขอกูเถอะนะ พี กันชนหน้าอ่ะ

4. p_e36

360
    10
    0
    ก็ก็อฟไปสิ......อิอิ

5. axeunlimited

axeunlimited New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุงครับ

6. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ทำเปนรถฝาแฝดกะรถมึงเลยดีมะ อิอิ

7. p_e36

360
    10
    0
    เอาเลย เต็มที่เลย.......อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้