การแปลงดุม

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย tey36, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tey36

tey36 New Member Member

3
    0
    0
    ถามวิธีแปลงดุมเป็น 5.114 ทำอย่างไรอ่ะครับประมาณเท่าไหร่

2. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    หาอะแดปเตอร์เลยง่ายที่สุดทุกรุ่น

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ก็เจาะไปเลยคับ ที่เห็นเค้าทำกันส่วนมากราคาดุมละ 500 คับ

4. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    หาอะแดปเตอร์เลยคับ

5. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ใส่แอด๊อบเตอร์แบบที่พี่บอกบอกเหมือนกัน

แต่ว่า ต้องหาล้อที่ออฟเซ็ท รวมอแด็บแตอร์แล้ว

กับ หาร้านทำดีๆ ไม่งั้นอาจจะสั่นได้

6. BiG FaT

510
    4
    0
    เจาะดุมไปเลยคับง่ายสุดไม่ต้องคำนวนค่าออฟเซทใหม่ด้วย

7. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    เจาะดุม เส็ดก็ใส่ อแดปเตอร์ แล้ว รองสเปเซอร์เข้าไปอีกที ล้อได้ ยื่นๆ โหดๆ

8. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    ถ้าเป้นผม เจาะดีกว่า

9. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เจาะดุมคับ น่าสนกว่า

10. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    เจาะครับ ผมก้อเจาะ มาใส่ล้อได้หมดอ่ะ ทั้ง ล้อ BMและ ล้อญี่ปุ่น

11. BiG FaT

510
    4
    0
    สองเปลี่ยนกันชนหน้าแล้วเหรอ หล่อเลย ล้อญี่ปุ่นอีกตั้งหาก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้