มาแย้ว..ว..ว..ว.!!!! โอ๋ เอง ก้าบ Live In Japan

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย Tanigushi, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    โทดคร้าบที่หายไปนาน ถึง นาน มาก:p
    มาถึงใหม่ๆ มันก้อเลย ไม่ค่อยอยู่ห้อง ก้อ ไปนู่น มานี่ โอ้ย หนุกหนาน

มาถึงที่นี่ วันแรก ก้อ -4 องศา :eek: หนาวหลายๆ อาหารการกิน ก้ออร่อยดีคับ

แต่แพงมั่กๆ (เลยกินแต่ มาม่า:p) อากาศ สะอาดมากคับ ไม่มีฝุ่นเลย รถแปลก ก้อมีมากมาย

ถูกมั่กๆ (อยากได้ชิบเป๋ง:)) โดยรวมๆแล้ว OK เลยคับ :sad:

ก้อ เอารูปมาให้ดูกันคับ
    .............................................................................................................................................
    View attachment 948741
    นี่เปนหอที่ผมอยู่คับ:D
    View attachment 948766
    นี่หรือ ซากุระ ที่เค้าล่ำลือ :confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอารูปอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูปสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะ

เหมือนดอกคูณประเทศเราเลยครับกำลังงามสพรั่งเชียวเส้นไปโคราชเนี่ย:D

3. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ช่ายๆดอกคูณสวยกว่าอีก โอ๋อย่าลืมของที่สั่งเด้อ อิอิอิ

4. Tanigushi

55
    0
    0

5. Tanigushi

55
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รวมเบ็ดเสร็จ ราคาเดินทางพร้อมที่พัก ใช้งบประมาณเท่าไรครับ คือว่าอยากไปบ้าง

7. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รูปสวยมากครับอากาศน่าจะดีนะครับ

8. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :) สวยมั่กมาก...เอาภาพแบบใกล้ๆได้มั้ยคะพี่โอ๋ เด้ววันหลังจะถ่ายดอกคูนมาให้ดู..อิอิ :D :D

9. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อยากไปมั่ง

เพราะว่าอากาศเย็นเนี่ยเป็นอะไรที่ชอยมากเลยแหล่ะ และอยากไปดูของเก่าๆ ที่ญี่ปุ่นด้วยโอยเฉพาะอะไหล่รถ RT และเครื่องยนต์รุ่นใหม่ๆ ที่ระบบขับเคลื่อนล้อหลัง เกียร์ธรรมดา :D:cool:

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อิจฉาจัง ............... ตาร้อนผ่าว ๆ แล้วเนี่ย หุหุหุ ถ้าว่าง ๆ ก็ถ่ายรูปมาฝากอีกนะ เมืองเค้าสะอาดจังอ่ะ

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รู้สึกว่าโอ๋มันจะไม่เสียค่าใช้จ่ายเลยมั้ง เพราะว่าบริษัทโตโยต้าของไทย ส่งไปทำงานที่นู่น ..........โชคดีชิบเป๋งเลย :D:D:D

12. Tanigushi

55
    0
    0
    อย่างที่จารย์ กอล์ฟ บอกเลยคับ ไม่เสียค่าใช้จ่าย ใดๆทั้งสิ้น

เพียงแค่คุณ ซื้อ RT รุ่นใดสี สีใด ก้อได้แล้ว เข้ามา อยู่ใน คลับ เรา คุณ ก้อจะได้ไปญี่ปุ่น แล้วคับ

อันนี้ ไม่เกี่ยว และ:p:p

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D งั้นจะรีบไปซื้อ RT เพิ่มสัก 10 คัน เผื่อจะได้ไปเที่ยวญี่ปุ่นแบบเค้าบ้าง :D:D:D:D

14. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    55555555555555555

15. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :p อยากไปจิงๆก้อไปกินโออิชิสิคะ...ได้ไปตั้งสี่คนเลยนะ หญิงอ้อขอแจมด้วยคน..อิอิ:D :D

16. boylpn

775
    2
    18
    กำลังเก็บตังค์อยู่

กะว่าจะไปหาอะไหล่ดูเหมือนกันนะเนี่ย แล้วก้ถือโอกาสไปเที่ยวด้วยในตัว :D:cool:

17. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    อยากไปมั่งอ่ะ.....แต่สงสัยคงม่ายมีโอกาส...เห้อ

18. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เดี่ยวพรุ่งนี้ไปซื้อตั๋วด้วนกันหมดนี่เลยปะ.....โอ๋อย่าลืมไปรับที่สนามบินด้วยนะ...............5555555555555555555555+

19. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ช่วยถ่ายรูปรองเท้า คอนเวส มาให้ดูหน่อยเอาแบบสวยๆเลยนะกะว่าจะฝากซื้อ

20. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รวยๆๆๆๆกันทั้งนั้นคลับเราเนี่ย

21. Tanigushi

55
    0
    0
    จัดไป เลยที่น้อง เด๋วพาทัวร์:D:D:D

22. Tanigushi

55
    0
    0

ได้เลย พี่ ราคาอยู่ ที่ 4000 - 7000 เยน อ้ะคับ

แต่ถ้าพี่ต้องการ คำว่า Made In Japan ล่ะก้อ ผิดหวัง แน่ คับ

มันมีแต่ Made in Indonesia :D:D

23. - -* เอารูปสาวๆมาด้วยก็ดีนะโอ๋ว กูอยากเห็นวะ ว่าจะแจ่มเหมือนในที่มันถ่ายนูดดดดดดดดดดดด รึป่าว

24. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เอาที่ใส่ชุดนักเรียนนะ.........โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. boylpn

775
    2
    18
    ไว้จะฝากซื้อบ้าง

พวกประเภทของแต่ง หรือวาอะไหล่ต่างๆ เนี่ยแหล่ะ ว่าแต่โอ๋ไปอยู่ที่โน่นนานเท่าไหร่เนี่ย?:D:cool:

26. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    4000 เยน ประมาณเท่าไหร่ ไม่เป็นไรขอให้สวยในไทยไม่มี OK

27. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แล้วจะกลับมาเมื่อไหร่หล่ะครับเนี่ยเผื่อเพื่อนๆๆๆๆในคลับเราจะฝากซื้อของแต่งหง่ะ........อิอิ

28. Tanigushi

55
    0
    0
    ผมมา อยู่นี่ 1 ปี 6 เดือน คับ กลับไทย เดือน 7 ปีหน้า คับ

เรื่องฝากซื้อของแต่ง นี่ ผมไม่รับ นะคับ เพราะ ผมอยู่ นี่ผมไม่มีรถ

แล้วร้านมันก้อ ต้องปั่นจักยานไป 10 กม กลับ อีก 10 ผมไม่ได้ไปบ่อยอ้ะคับ

แล้วอีกอย่างตอนกลับอะไรที่ ไม่ใช่ ของใช้ในชีวิตประจำวัน หรือว่า ใช่ แต่มีเกิน1ชิ้น

ก้อต้องเสียภาษี คับ ดังนั้น ต้องขออภัยในความไม่สะดวกไว้ ณ ที่นี้ด้วยคับ:cry:

29. boylpn

775
    2
    18
    ไม่เป็นไรยอมเสียให้เลย

เพราะว่าอยากได้จริงๆ แต่ชิ้นไม่ใหญ่มากหรอกครับ :D:cool:

- -* ลำบากจริงๆเพื่อนกรู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้