ใช้ tein type flex ของ EP3 มีเสียงน่ารำคาญคับ ???

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sawas, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ไม่รู้มีใครเป็นแบบผมบ้างคับ
    ใช้ Tein Type Flex ของ EP3
    ได้ยินเป็นเสียงการทำงานของโช้ค
    โช้คฉีดน้ำมันดังฟี๊ด ๆ
    แล้วเวลาลงหลุม ตัวสปริงก็มีเสียงดังอี๊ด ๆ
    ไม่รู้ว่าแบบนี้มันปรกติหรือป่าวคับ

ขอบคุณคับ

2. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    ผมใช้ SS แรกๆก็เป็นคับที่ดังฟิ๊ตๆ เดาว่ามันคงนอนมา ซัก week ก็หาย ส่วนที่ดังกึกๆเอาเข้าไปที่ TAIN ปรับสปิงใหม่น่าจะหายคับผมก็เคยเป็น ใจเย็นๆๆ

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ สี ย ง ดั ง ฟี๊ ด ๆ มั น เ กิ ด จ า ก หั ว บ อ จ อ ย ทำ ง า น คั บ

4. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    เสียงเป็นเรื่องธรรมดา
    ค่อยๆ จูนไปเรื่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้