ถามเรื่องสเปเซอร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Yaa_Forplay, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    คือว่า เวลาจะเลี้ยวตรงที่มีเนิน ล้อหลังด้านในมันไปเบียด กับซุ้มล้อด้านในอะครับ
    เลยจะไปรองสเปเซอร์ออกมา มีที่ไหนแนะนำ หรือว่าเปงแบบสำเร็จรูป แต่งานดีๆ บ้างปะครับ
    แนะนำหน่อย :D:D:D

2. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ผมทำที่ก.เจริญ ก้อโอเคนะพี่ แต่ว่าทำใหม่วัดใหม่เลย

เหนเค้าว่ากันแบบสำเร็วรูป ที่ขายตามออโตแบค

เค้าว่ากันว่า มานสั่นง่ะงับ

3. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    ใกล้ก้ moeyeคับพี่

4. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ตีปลอกกันสั่นด้วยนะพี่

5. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    แล้วราคามันประมาณเท่าไหร่หรอ จะได้ไม่โดนหรอก

6. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    แผ่นละ500ก็อยู่แล้วพี่

7. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    นิก 2 แผ่น 500 หนา 5 มิลลิเมตร
    เปนอลูมิเนียมนะ หรือ เหล็กไม่รู้

8. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
  9. e36 อยากใส่ล้อญี่ปุ่น 5 รู 114 ได้ป่าวคับ ใส่สเปเซอร์ ได็ไหม ราคาประมาณเท่าไหร่คับรบกวนด้วย

10. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    ด้านบนเลย

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=828
    ตามนั้นเลยครับ สั่งได้ตามล้อของท่านเลยครับว่ารูกลางกว้างแค่ไหน เอาหนากี่มินไม่ถึงนิ้วก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้