ES ใส่ Part ของ URAS ได้ไหมครับอยากเห็นรูป

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Hapguppy, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hapguppy

Hapguppy Guest

0
    0
    0
    คือจะสอบถามพี่พี่ครับว่า ES เราสามารถใช่ชุดแต่งสไตล์ URAS ได้หรือไม่ อะครับ แบบว่าชอบมากอะครับ อยากเห็นรูปด้วยครับ จะเป็นพระคุณยิ่งครับ ขอบคุณมากๆ ถึง มากที่สุดครับ คราวหน้ามีรูปมารายงานตัวแน่ครับ ES 03 แหวนหีบ 6238 ครับ วิ่งนนทบุรี สีลมทุกวันครับ เจอทักทายได้ครับ แต่อย่ากวนนะครับ เดี๋ยวผมเล่นด้วยนะอิอิ จะรอดูจนกว่ากระทู้จะตกครับ

2. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    อยากใส่ก็ใส่เลย คงต้องให้ร้านไฟเบอร์ทำให้เหมาะกับ ES
    อยากทำก็ทำ รถเรา ถ้ามีความสุขก็ทำไป

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ อ า แ บ บ ไ ป ใ ห้ ร้ า น ไ ฟ เ บ อ ร์ ทำ เ ล ย คั บ

4. Cjs

Cjs New Member Member

51
    4
    0
    ส่วนตัว part uras น่าจะเหมาะกับรถที่ออกทรงเเบน เเละไฟหน้าเล็กน่ครับ
    ถ้าเป็น 04-05 น่าจะเหมาะเเละลงตัวมากกว่า 01-03 เเต่ความสุขจากการเเต่งรถ
    อยู่ที่ความพอใจมากกว่า อย่าไปสนใจความเห็นผู้อื่นเรยครับถ้าชอบก็จัดเรย

5. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    จัดปายๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้