เสาอากาศค้างไม่ยอมลงซ่อมได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย beeq, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    เสามันค้าง ไม่ลงเลย ต้องเอามือกดลง มีเสียงมอเตอร์ดัง ด้วยครับ เหมือน เฟืองมันรูด เพิ่งเป็น วันนี้ เอง ใครเคย ซ่อมเเนะ นำ หน่อย ครับ:cry:อีกเรื่องครับอยากได้ คำโช้คหน้า R11ครับ หาได้ ที่ไหน ราคาเท่าไร ครับ ขอบคุณ suncaro@sr20 ที่ ให้ ผม ได้มีลิ้นหน้า หล่อ กับ เขา ซัก ที เเต่ถ้า มี สเก๊อตร์หลังด้วยจะ ดี มาก เลย ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เสาอากาศส่วนมากเสียเเล้วหาเปลี่ยนได้เลยครับเดินหาตามเชียงกงเอาครับไม่เเน่ใจว่า r 11 ใช้ของ b13 เหมือน r10 ได้หรือเปล่านะครับ ส่วน skirt รอบคันผมเคยเหนที่ร้าน ช.เกษม ที่พระราม 5 น่ะครับน่าจะมาครบๆเหนเด็กที่ร้านบอก

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    พึ่งรู้ว่าน้องเอกนี่ ช่างเสาะหาเหมือนกัน แล้วเอกไม่เจอ ลิ้นหน้าหลัง R 10 บ้างเหรอ???

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    สงสัยจะยากสุดๆอ่ะครับพี่หม่อม

ขนาดพี่โป๊ปเล่น R10 มาจนระดับเทพยังบอกเจออยู่ชิ้นเดียวพี่ไรไม่รู้..

หาอย่างอื่นดีกว่าพี่...อิอิ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    กำ เงิน ไป ประ มาณ 500 - 700 ไป เซียง กง แล้ว ก็ บอก ว่า หา เสา อา กาศ พร้อม มอ เตอร์ ครับ เปลี่ยน เอง ได้ จะ มี diy จาก พี่ๆ ใน คลับ อยู่ มั้ง ครับ

ค้ำ โช้ค หน้า ลอง ไป ดู คลับ ซันนี ไทย แลนด์ ครับ หา ของ B14 มา เทียบ ได้ ครับ ราคา มี ตั่ง แต่ 1000 - แล้ว แต่ ผู้ กำ หนด และ พอ ใจ

ถ้า ถาม ผม สน ใจ ค้ำ ล่าง ไหม ละ ถ้า สน ใจ บอก คุณ B14er ครับ ใส่ แล้ว มัน จอร์ด มากๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้