มาอวยพรวันเกิดให้ ตั้มESระยอง(voiceman)ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BEER_CIVIC ES, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    happy ....tum

2. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ขอบคุณมากๆๆคร๊าบบ

3. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    มีความสุขมากๆคับ รวยๆ รถสวยๆๆ

4. mingg

mingg New Member Member

41
    2
    0
    มีความสุขครับ

5. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    แล้วมาเมากันนะครับ

6. voiceman

297
    30
    0
    จัดไปเลยครับพี่

7. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    ขอโต๊ดดดด มั่กมาก .. ช่วงนี้นู๋พลอยอยู่สกลนครอ่า ..

เลยไม่ได้มา birthday พี่ชายเลย ..

มีความสุขมั่กมากนะคะ .. ไว้ว่าง ๆ จาไปเยี่ยมเน้อ .. ^^"

ps. เด๋ววันอาทิตย์พลอยไปพัทยา ไปเที่ยวกาน ๆ .. 55++

8. voiceman

297
    30
    0

จัดไปน้องรักมาถึงพัทยาโทรมาหาด้วย ชวนกันไปเมา อิอิ ชอบๆๆ

9. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้ตั้มมีความสุข ทั้งกาย ทั้งใจ รวยๆ นะครับ;)

10. voiceman

297
    30
    0
    ขอบคุณมากๆ น๊ะครับพี่อ๊อฟ

ขอให้พี่อ๊อฟ มีความสุข เช่นกันน๊ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้