ติดสติกเกอร์ตรงคิ้วครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sho-yu, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sho-yu

sho-yu Guest

0
    0
    0
    เวลาติดสติกเกอร์ตรงคิ้งโครเมียมที่ฝากระโปรง ติดยังไงหรอครับต้องถอดออกคิ้วออกมาหรือเปล่า แล้วถ้าต้องถอดจะถอดยังไงครับ
    ขอบคุณครับ

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ฝาหน้าหรือ ฝาหลังครับ เคยติดแต่ฝาหลังครับ ต้องถอดออกมา จะได้เนียน ๆ ครับ ส่วนฝาหน้าคิดว่าก็คงต้องถอดนะ จะได้เนียน ๆ เหมือนกัน

ปล. ถ้าให้เนียนสุด ๆ ทำสีไปเลยครับ

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ส่วนตัวผมแนะนำให้ทำสีดีกว่าครับสวยกว่าเนียนกว่ามากมายครับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร ถ สี อ ะ ไ ร ห ร อ คั บ ถ้ า สี ดำ

ติ ด ส ติ ก เ ก อ ร์ ก้ อ ด้ า ย คั บ ป ร ะ ห ยั ด

ดี คั บ แ ต่ สี อื่ น ทำ สี ดี ก ว่ า คั บ

5. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ถอดออกมาแปะมันก้อจะทำงานง่ายกว่าน่ะครับ

ถ้าด้านหน้าก้อเปิดฝาประโปรงขึ้นมา

แล้วมองที่ใต้คิ้วน่ะครับจะมีตัวยึดอยู่ก้อก้อไขมันออกมาเท่านั้นเองครับ

ส่วนด้านหลังก้อวิธีการเดียวกันเลยครับ

6. ซีโร่

ซีโร่ Guest

0
    0
    0
    ถ้าเอาไปติดสติ๊กเกอร์ลายเคฟล่าจะสวยมั้ยครับ
    มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้