nissan urvan ปี2006 ดีไหม

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย numphu, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. numphu

numphu New Member Member

12
    0
    0
    จะซื้อ nissan urvan ปี2005 เครื่อง 3.0 ไม่โบ ตัวก่อนไมเนอร์เชนจ์ ดีไหม อยากทราบข้อดีข้อเสีย ระหว่าง ตัวนี้ กับโตโยหัวจรวดหลังคาสูง
    เห็นคันสีฟ้าล้อขาวคันที่อยุ่ในคลับอยู่คันหนึ่งสวยดี

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ล้อขาวเป็นรถนายแชมป์ท่านประธานครับ เครื่อง 3.0โบ ผมว่ามันก็ดีน่ะครับโดยรวมๆแล้วดีกว่าไอ่ต้าน่ะครับทั้งเครื่อง+ช่วงล่าง และการประหยัดน้ำมัน เพียงแต่ว่ารูปลักษณ์มันไม่เข้าตาแค่นั้นเองคับ อิอิ

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ใครบอกไม่เข้าตา 55 ไปไหนมีแต่คนทัก นี่มันรุ่นไหนว่ะ....ผมว่าทุกอย่างของนิสสันก็ดีอยู่ ติดอยู่ที่ว่าเล่นมันน้อยจัง

4. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    55555555

5. numphu

12
    0
    0
    ถ้าตัวไม่โบละคับ

ถ้าตัวไม่โบละคับ จะประหยัดสูููู้เทอร์โบได้ไหมคับ
    แล้วด้านอะไหล่นิสสันอะไหล่แพงไหมคับพี่

6. numphu

12
    0
    0
    ล้อขาวเป็นรถนายแชมป์

พี่แชมป์ ปกติรถพี่ใช้วิ่งรับจ้างด้วยไหมคับ ช่วงล่างรุ่นนี้เป็นอย่างไงบ้างขอความเห็นจากพี่แชมป์นิสนึง
    สุดท้ายนี้ผมอยากเห็นรถพี่ตอนที่ใส่ล้อก้านยกอะคับผมชอบมากและอยากเก็บ
    ภาพรถพี่ไว้ดูพี่แชมป์คงไม่ว่ากันนะคับเพื่อมีโอกาศได้ซื้อรถนิสสันรุ่นนี้มาใช้บ้าง
    แต่ตอนนี้รับจ้างเค้าขับไปก่อนขอเก็บตั้งค์สักนิสและรอจังหวะหามือสองเอา
    ถ้าโชคดีคงได้มีรถเป็นของตัวเองกะเขาบ้าง....ขอบคุณพี่แชมป์ล่วงหน้านะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้