อยากรู้ชื่อร้านรับแต่ง nv มั่งคับ (รบกวนด้วยครับ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tedz, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tedz

Tedz New Member Member

5
    0
    0
    ตอนนี้ผมอยู่แถวชลบุรีถ้ามีแถวนี้ก้อดีอ่า แต่ถ้ามีที่อื่น รบกวนช่วยบอกด้วยนะคับ :eek:
    ผมเป็น nv กะบะ คับอยากทำสวยๆ มั่ง เห็นใน แกลลอรี่แล้วสวยดี ^^

ฝากด้วยนะคับพี่ๆ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มีตั้งหลายร้านครับ แต่ถ้าดังๆหน่อยก็ตรงบางทรายอ่ะคับ งานเนียนแต่แพงโคตร ร้านPS modify อ่ะคับ แต่ถ้ายังไม่ไปไหนก็มีอยู่ร้านนึงที่สายจะไปพนัสอ่ะ ตรงโค้งก่อนถึงค่ายทหาร เห็นเค้าแต่งหลายคันแล้ว ก็โอเคนะ แต่ยังไม่เคยลงไปถามดูเลยอ่ะ

3. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ตามนั้นครับ โดยเฉพาะร้านPS modify ขึ้นชื่อเลย เห็นลงโฆษณาให้หนังสือพวกแต่งรถ แบบ เทพๆ

4. Tedz

Tedz New Member Member

5
    0
    0
    คงแพงมากเลยเลยผมว่านะ เหอๆ (งบไม่มากเท่าไรคับ^^) เด่วผมจะลองไปถามๆ ดูคับ ขอบคุณมากครับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    พรุ่งนี้ผมอยู่เมืองชลครับ ซอยโรงเรียนตำรวจสี่แยกเฉลิมไทยน่ะ ไงก็โทรหาคุยกันได้นะ เบอร์อยู่ซ้ายมือน่ะ

6. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    แนวแอโร่พาร์ท ก้อ Free Style บางทรายก่อนประตูโรงเรียนสุขบท<<<<อานนี้แนวปีกนกอลังการโลไลเดอร์
    PS modify ดูแถวเลยโลตัสมาหน่อยถ้าวิ่งมาจากทางศรีราชา<<<<<เหมือนข้างบนแต่รู้สึกงานเนียนก่า
    Expert Car อยู่ทางบ้านสวนแถว รร จั่น <<<<อานนี้พาร์ทแนวยี่ปุ่งก้อมี
    Chang ก่อนรร ชลชาย ถ้าวิ่งมาจากทางศรีราชา<<<<ชุดพาร์ทมีให้เลือกน้อย
    ChetFiber เปลี่ยนชื่อเป็น Club24มั้ง <<< อยู่เลยบายพาส เลยบึงไปศรีราชา
    ร้านจะติดข้างถนนซอยเลี้ยวไปสนามกอล์ฟ<<<<<ราคาไม่แรงแต่ก้อมีแบบน้อย

ส่วนตัวชอบแนว Expert มี ชุด URAS กะพวก พาร์ทยี่ปุ่งเยอะดี แหะๆ

7. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
    ps ครับ น้องอยู่สิงห์บุรียังมาทำร้านนี้งานสีร้านนี้โอเคนะงานอื่นแล้วแต่ชอบครับ

ราคาก็แรงตามชื่อเสียงอ่ะคับ แล้วแต่งบประมาณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้