REVIEW : SKUNK2 Billet oil cap

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 18 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ก็กลับมาอีกครั้งของของเล่น จาก Skunk2 คราวนี้ได้ ฝาปิดช่องเติมน้ำมันเครื่องมา ก็เลยเอามาให้ดูกันเล่นๆ ครับ

สำหรับตัวนี้เป็นของ Honda นะครับ ใช้ได้ เหมือนกันทุกรุ่นนะ เท่าที่ผมรู้ จะใช้ Part เบอร์นี้แหละ

เปิดกล่องออกมาก็จะมี ของอยู่ 3 ชิ้น คือ โลโก S2, ฝาช่องเติมน้ำมันเครื่อง, สติกเกอร์เอาไว้แปะเล่นๆ

ให้เห็นชัดๆ กับฝานะ

เอาไปอีกมุม ครับ

หมดแล้วล่ะครับ ตอนนี้ยังไม่รู้จะสั่งอะไรมาอีก เพราะว่าของที่สั่งไปอีกชิ้นยังไม่รู้จะได้เมื่อไหร่เลย รอ จน ง่วงแล้ว

2. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

จะเหม็นไปไหนเพ่... :D :D

3. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    เหม็นมาก

4. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    Skunk2 Car:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้