CHONBURI

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย mossimo_es, 18 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    ใครอยู่..CHONBURI...บ้างครับขอเสียงหน่อย:eek:

2. aeees

aeees New Member Member

27
    3
    0
    ผมครับ อยูแถวอมตะ

3. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    ไม่ได้อยู่คับ แต่ปายบ่อย เบียร์อยุธยานะจ้าาา ปายนิคมเครือสหพัฒน์ อิอิ

4. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    เครือสหพัฒน์ ครับ 02สีน้ำเงิน คับเบียร์086-319-7085

5. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    อยู่ระยองครับ แต่ไปบางแสนทุกอาทิตเลย สาวน่ารักครับ ว่างๆ เจอกัน

6. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    อยู่หนองมนครับ ES สีบรอนส์ 081-9408305

7. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ไม่ได้อยู่เหมือนกันครับ
    แต่ไปบ่อยอาทิตย์ที่แล้วก็ไป
    วันนี้ก็กำลังจะไปอีก หน้าจะถึงบ่ายๆ
    พักแถวพัทยาใต้ กลางคืนกินข้าวที่นาเกลือ - ร้านปลาทอง -
    ใครเจอผมระหว่างทางทักทายได้นะครับ
    แต่ห้ามดันตูดนะเพราะเดี๋ยวผมจะจัดให้ 2 เกียร์
    ( บอยครับ ) :D :D

8. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    ผมพนัสนิคมครับ
    ES สีทองครับ
    แต่มาทามงาน ระยอง ครับ

9. mingg

mingg New Member Member

41
    2
    0
    ผมอยู่ลพบุรีเเต่ไปทำงานที่ระยองไปชลบุรีบ่อยครับ

10. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    หากินไกลนะ ตั้ม หรือว่าที่ระยองตันแล้วหากินยาก อิ อิ

11. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    แสดงว่าไปหาเด็กบ่อยหรอ พี่เบียร์​

:D

12. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0

voiceman ชื่ออะไรนะ เราจำไม่ได้ ละ รถนายหลังคามีรู หรือเปล่า

ปล.อาทิตย์ที่แล้วเราเจอกัน ที่ รพ.สมเด็จหรือเปล่า อิอิไม่กล้าทัก รถนายสวยมาก ขาวๆๆ หลังคามีรู อยากได้

13. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    ลืมบอกผมอยู่แถวอ่างศิลา...หนองมนครับ..ว่างๆเจอกันได้นะครับ..ว่าแต่ว่าเจอกันแถวไหนดีอ่ะ

14. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0

โลละเท่าไหร่ครับ(ทุเรียน)

15. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ไม่ไกลสักหน่อยครับ แปปเด๋วเดียวก็ถึง

16. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8

ตอนนี้ก็โลละ 25 ครับชะนีนะ หมอนยังมีน้อย..โอ้ย!! ไปกันใหญ่แล้ว ผมไม่ได้ขาย ผมก็เป็นคนซื้อกินเหมือนกัน

17. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    หนองมนเค้าต้องข้าวหลามมะช่ายอ๋อครับ ( มุขป่าวเนี่ย อิอิ )

18. ToR79

ToR79 New Member Member

24
    2
    0
    อยู่ศรีราชา ครับบบบ:D:D:D

19. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อืม นั้นดิ ไอ้ไกด์มั่วป่าว:D:D

20. noomes

noomes New Member Member

16
    1
    0
    หวัดดีเหมือนกันครับชาวชลบุรี

พึ่งรู้เหมือนกันว่า มี ES ชล อยู่เยอะเหมือนกันครับ
    ผมหนุ่ม ES อยู่แถวศรีราชาครับ
    รถสีเทา 05 เจอทักทายกันได้เลยครับ ด้วยความยินดี

ว่าง ๆ นัดนอกรอบ ES ชลบุรี + ES BKK +ES ระยอง สะหน่อยครับ :welcome:

นายแมนจัดหน่อยครับ.........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  21. RnonX

RnonX New Member Member

9
    1
    0
    อยู่ศรีราชาทำงานแหลมฉบังครับ..RX05สีขาว...

22. BEER_CIVIC ES

195
    16
    0
    รยอง ดีกว่า สวยๆๆ ทั้งรถ ทั้งคน อิอิ

เมื่อกี้ ก็ไปมา

23. infinite

infinite New Member Member

12
    1
    0
    อยู่เมืองชลคับ

24. BEER_CIVIC ES

195
    16
    0

คันเนี้เรา เจอบ่อยเลย อิอิ รถนาย สวยมาก ครับ

25. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    เอิ๊ก อยากปายหากินไกลๆ บ้างจัง

26. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    อยู่ โคราชครับ (เกี่ยวกันไหมนิ).........

แต่ว่า วันเสาร์นีจะ ไป พัทยาครับ ไป หาดจอดเทียน..จะพาสมาชิกคลับโคราช ไป นอกรอบกันอะครับ.....ว่าง มา เมาด้วยกันได้นะครับ...

27. pooza191

pooza191 New Member Member

15
    1
    0
    อยู่หลัง ม.บูรพา คับ
    ชื่อ ปู ขับ ES 01 สีบรอนส์ฟ้า ล้อ 16" ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ:):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้