อยากได้.........อะไหล่และของแต่ง R10

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    โพสทิ้งไว้หลายกระทู้เกิน กลัวจะไม่เห็นกัน เลยมาเปิดกระทู้ใหม่
    อยากได้
    1.เวทเทอร์การ์ด R10
    2.หน้ากากแอร์ R10 หรือจะเป็นแผนผังวงจรแอร์ R 10 และ R 11 ก็ได้ (พอดีมีหน้ากากแอร์ R11 เหลืออยู่ชุดนึง)
    3.ลิ้นหน้าหลัง R10 งาน ABS (ไม่รู้หาจะได้ป่ะ)
    ใครมีอยู่หรือพบเห็นที่ไหน รบกวนแจ้งด้วยครับ จะตามไปเก็บ
    ขอบคุณ มา ณ โอกาสนี้

2. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    มีแต่การ์ดR11 กับลิ้นR11 เน่าๆๆ อะคับ...............................ใส่ได้ปะ..................................555

3. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    ของหาง่ายๆทั้งนั้น

ตามรายการที่ว่ามา

รายการที่ 3 นี่ ตั้งแต่เล่น พรีเซีย มา เห็น แค่ ชุดเดียวเท่านั้น อยู่ที่ พี่โก้ R10

ส่วนถ้าชุดที่ 2 หลุดมา คงต้อง ข้ามศพ ผมไปก่อนน่ะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ตามหามานานแล้วเหมือนกัน

อิอิ

4. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ตามหาด้วยคับ คอนดทรลแอร์ r10 ใครเจอราคาไม่เกิน1500บ. ซื้อมาเลยคับ เดี๋ยวไปรับของถึงบ้าน

5. PeMhom

1,163
    3
    0
    ตามรายการหายากขนาดนั้นเลยเหรอ..................
    ฮือ..........................ฮือ......................................
    น่าเศร้าใจ

6. PeMhom

1,163
    3
    0
    มีลิ้นหน้าหลัง แล้วมีกาบข้างรึเปล่า สงสัย???????ง่ะ

7. PeMhom

1,163
    3
    0
    จิง อ่ะเปล่า ผมมีอยู่ชุดนึงน่ะ แน่ๆเลย
    พึ่งถอดออกจากตัวรถ วันนี้ล่ะ ที่รู้ๆเสียอยู่แน่ๆ 555 คอนโทลแอร์น่ะ ม่ายช่ายหน้ากากช่องแอร์ ตัวหน้ากากช่องแอร์หาเท่าไรก็ยังไม่เคยเห็นของ
    ในเวป Presea Club สิงค์โปร์ มันขายอยู่ ร้อยเหรียญ์ ทั้งชุด 6 ชิ้น

8. PeMhom

1,163
    3
    0
    ขอเอามาเทียบได้ป่ะ????
    ถ้าได้พรุ่งนี้สะดวกไหม เดี๋ยวให้ เจ้าโจ้ มารอรับของพร้อม เจ้าเอก สนใจป่ะ :p

9. PeMhom

1,163
    3
    0
    upppppppppppppp ไปยาวๆ

10. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    พี่หม่อมของที่พี่หามีเเล้วนะ เวทเทอร์การ์ด R10 พี่โป๊ปเค้าถอดขายในหน้าซื้อ-ขายเเล้วคร้าบ

เเล้วมีอีกหลายอย่างน่าสนมากมายเลยของดีๆท้างน้าน รีบๆหน่อยเเล้วกาน...อิอิ

11. PeMhom

1,163
    3
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบ เรียบร้อยไปหนึ่งอย่างล่ะ
    ทีนี้ก็เหลือ กล่องคอนโทลแอร์ กับ ลิ้นหน้าหลัง
    กล่องคอนโทลไม่มีขอเป็นผังวงจร คอนโทลแอร์ R10 กับ R11 ก็ได้น่ะ
    เอ้าาาาาาา UPPPPPPPPPPPPPP

12. PeMhom

1,163
    3
    0
    ยังอยากได้อยู่รึเปล่าครับท่าน จะได้เอามาเผื่อ

13. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ผมยังต้องการอยู่ครับ ขอแบบไม่เสียนะคับ ถ้าพบเจอซื้อไว้ได้เลยคับ 0814411446

14. PeMhom

1,163
    3
    0
    ของเชียงกงอ่ะ ดูยังไงไม่ให้เสียเนี่ย แถมเป็น อุปกรณ์ไฟฟ้าอีกตังหาก

15. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เมื่อหลายเดิอนก่อน เพิ่งปล่อยไป 1 ชุดนะ ชุดแต่ง r10 ตอนนี้เจ้าของขายรถต่อไปแล้ว เสียดายเหมือนกัน

16. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    โหเเล้วพี่ป๊อปเพิ่งจะมาบอกให้น่า...เสียดายไปกานใหญ่

17. PeMhom

1,163
    3
    0
    โห พี่ป๊อบ มีครบชุดเลย ผมได้มาแต่กาบข้าง แต่ตอนนี้ เริ่ม จะไม่มีอารมณ์ ทำแจ้างอแงแล้ว วันนี้งานเข้าอีก อย่างเซ็ง :mad:

18. PeMhom

1,163
    3
    0
    เอาล่ะ จะได้เริ่มทำซะที หลังจาก รีรออยู่หลายเดี๋ยว
    ปัญหาที่มีก็แก้ไป เสาร์-อาทิตย์นี้คงต้องวิ่งไล่เก็บของแล้วล่ะ
    ที่ยังหาไม่ได้คือลิ้นหน้าหลัง แต่ไม่เป็นไร ไว้จะลองหาตัวอื่นเทียบดู ใครเคยเทียบแล้วบ้าง มีของตัวไหน รุ่นไหนไกล้เคียงบ้าง แนะนำหน่อยสิ

19. DeFoResT

DeFoResT New Member Member

17
    0
    1
    :):) ผมมีลิ้นหลังแต่มันติดมาทั้งกันชนสงสัยว่ามันจะเป็นชุดเดียวกัน :):)

20. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ท่านหม่อมเร็ว

ได้เพิ่มอีกชิ้นแล้ว

21. PeMhom

1,163
    3
    0
    ขายไหมครับ ถ้าขายรบกวนถ่ายรูปให้ดูหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

22. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    คุณหม่อนเดี๋ยววันอาทิตย์ ว่างมั้ยคับ จาเข้าไปเอาของคณ๊าบบบ

23. PeMhom

1,163
    3
    0
    ท่านกอลฟ์ครับ ตอนนี้ไม่รู้ที่ซื้อมาเสียรึเปล่าครับ อยากได้รถมาเทสส์อยู่ครับ วันนี้แวะไปให้ช่างเปลี่ยน อาการเหมือนเดิมเลย ทั้ง 3 ตัวอยากเทสส์ตัวคอนโทรลดูก่อนครับ ถ้าเสียไม่ต้องเอาไปหรอกครับ แต่ไม่รู้มันอะไรกันนักหนา แอร์นี่ไม่จบสักที

24. DeFoResT

DeFoResT New Member Member

17
    0
    1
    ลิ้นหลังขายคับแต่ขายทั้งกันชน ราคาโทรคุยกันคับ 086-564-9192
    มีแต่รูปตอนถอดจากกันชน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2008
  25. PeMhom

1,163
    3
    0
    ผ่านมาอัพ
    1.เวทเทอร์การ์ด R10 ได้แล้วจากความกรุณาของเทพโป๊ป (แต่ยังไม่ว่างไปเอาเลย :p)
    2.คอนโทรลแอร์ R10 หรือจะเป็นแผนผังวงจรแอร์ R 10 และ R 11 ก็ได้ (พอดีมีคอนโทรลแอร์ R11 เหลืออยู่ชุดนึง) คอลโทรลแอร์ได้แล้ว ไปเดินหามาจนได้ แต่สายไฟแอร์ก็ยังไม่เรียบร้อยต้องมาไล่ใหม่อีกรอบ ว่าจะดันให้ช่างหนึ่งทำ แต่ดูท่า ท่านคงไม่ค่อยอยากทำให้ เพราะไล่ให้หลายรอบแล้ว รอบหลังๆที่เข้าไปนี่พี่ท่านไม่เคยคิดเงินเลย เราจะไปดันให้ทำก็เกรงใจ เลยต้องดึงรถกลับมา เห็นงานรถเค้าแต่ล่ะคันแล้ว อายว่ะ ดึงรถกลับมาดีกว่า:eek: ตอนนี้ได้แต่รอท่านกอลฟ์ ว่างมาดูให้ ช่วงนี้เลยต้องจอดนิ่งๆไปก่อน แต่ผังวงจร R10 และ R 11 ยังต้องการอยู่ท่านไหนมีรบกวนด้วยครับ
    3.ลิ้นหน้าหลัง R10 งาน ABS (ไม่รู้หาจะได้ป่ะ) ลิ้นหลังรู้พิกัดของแล้วขอตัดสินใจอีกรอบน่ะท่าน DeFoResT สนใจอยู่แต่ไม่รู้จะเอากันชนหลังมาทำไม ไว้ท่านเปลี่ยนใจขายแยก อาจจบได้ง่ายขึ้น :)
    ขอเพิ่มเติมอีกอย่างครับ
    อยากได้มอเตอร์เดินเบา เครื่อง GA 16 ครับใครมีรเก็บไว้ ไม่ได้ใช้ หรือมีแหล่งซื้อ ชี้แนะด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้