กันสะบัดเครื่อง ของ Spoon หรือ E'spec อันไหนราคาถูกกว่ากันคับ ??

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย sawas, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    อยากใส่กันสะบัดเครื่องอ่ะคับ
    ไม่รู้ว่าราคา Spoon หรือ E'spec
    อันไหนจะถูกกว่ากัน
    ราคาต่างกันประมาณเท่าไหร่ได้คับ
    รบกวนช่วยแนะนำให้ด้วยคับ
    ซื้อที่ร้านไหนดีที่พร้อมติดตั้งให้ด้วยเลย

ขอบคุณมาก ๆ คับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    รุสึกว่าอีสเปกจะถูกกว่านะคับ ราวๆ2-3พันมั้งคับ สปูนต้องมี 5 พันอัพได้นะคับ

ถ้าไม่ซีเรียสแบรนด์ไต้หวัน ( อีสเปก ) ผมว่าก้อน่าใช้คับ

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    E'Spec ของใหม่อยู่ 4พันกว่าบาทครับ ส่วนSpoonของใหม่ 6พันกว่าบาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้