M43

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย new face, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new face

new face Guest

0
    0
    0
    ผมกำลังจะเล่น E36 เครื่ง M43 ครับ อยากรู้ว่าปัญหาของตัวนี้ มีไรบ้าง แล้วเวลาซ่อมแพงมั๊ย .....ขอบคุณครับ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ไม่เล่นเป็น M50 ของ 325 ไปเลยล่ะคับ แรงกว่าเยอะมากเอามาโมต่อก็ได้

3. new face

new face Guest

0
    0
    0
    000

ไม่ไหวครับ ราคามันขยับเยอะไปหน่อย งบจำกัด พอดีคันนี้ได้มาถูกอ่ะ

4. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    ของผมก็เครื่อง M 43 คับ ประหยัดน้ำมันดี ไม่มีปัญหาอารัยคับ (หรือผมไม่ค่อยได้ขับจอดซะส่วนมาก)

5. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ถ้ามีข้อจำกัดเรื่องงบประมาณจะเล่นตัวนี้ก็ไม่มีปัญหาคับตามที่พี่บอยบอกไว้เลย
    แต่ถ้าจะให้แรงคงขุนกันหนักจนไม่คุ้มแหละคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้