ขอถามพี่ ๆ ที่ใส่โซ๊ค E spec หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย lacker, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lacker

lacker New Member Member

25
    1
    0
    ตอนนี้ผมใช้ตัวท่มีบอลจ้อยอยู่ เวลาขับตุกหลุมมันดังอะครับ

เคยได้ยินมาว่าให้เอาเบ้าโซ๊คเดิมมาใส่แล้วมันจะหายจริงหรือปล่าวครับ

ถ้านำเบ้าโซ๊คเดิมมาใส่ ใส่ได้เลยหรือป่าวครับ หรือต้องแปลงใส่

ขอบคุณมาก ๆนะคร้าบ:D:D

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เอาของเดิมมาใส่ได้ครับไม่ต้องแปลงอะไร
    แต่เสียดาย ball join ครับ

3. lacker

lacker New Member Member

25
    1
    0
    ขอบคุณมานะครับ

แต่ยังนึกภาพไม่ออกว่าใส่ได้ยังไงเพราะขนาดสปริงไม่เท่ากัน:confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้