มีใครติดแก๊ส LPG บ้างคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Roonaldo@admiration, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Roonaldo@admiration

Roonaldo@admiration New Member Member

9
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยเวลาจะเข้าศูนย์บริการทางฮอนด้าเค้ายังรับให้บริการอยู่หรือเปล่าคับ
    พอดีจะเอารถไปเช็ค50000 โล

2. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    เช็คศูนย์ ได้ตามปกติครับ ผมติด LPG มาเหมือนกัน เช็คศูนย์ตลอด จะมีปัญหาก้อตรงที่เวลาเครื่องยนต์มันแปลก ๆ เช่นรอบไม่นิ่ง เครื่องสั้นแม้ในโมดน้ำมันก้อตาม ศูนย์ ก้อจะโทษว่าเป็นที่แก๊สครับ

3. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    ยังเช็ค 0 ได้คับ แต่จะไม่รับประกันเรื่องเครื่องยนต์อย่างที่ 328 บอกคับ
    ทุกวันนี้เข้า 0 กรณีเดียวคือ เปลี่ยนน้ำมันเกียร์ นอกนั้นทำเอง+ข้างนอก

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ ช็ ค ไ ด้ ต า ม ป ก ติ คั บ

5. Roonaldo@admiration

Roonaldo@admiration New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลคับ

6. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    ตาม นั้น คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้