ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่อีกสักคนนะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย PrayboY, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PrayboY

PrayboY New Member Member

1
    0
    0
    ผมชื่อบอยนะครับ ผมเพิ่งออกNew Lancer 1.6 Ltd รถคันนี้เป็นรถคันแรกในชีวิตผมเลยครับ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำและสั่งสอนผมด้วยละกันนะครับ เพราะผมไม่มีความรู้เรื่องรถเลย ผมอยากแต่งให้ภายนอกเจ้าคันนี้เป็นEVOแต่ก็ไม่รู้ว่าแต่งเป็นEVOไหนได้บ้าง และจะต้องแต่งอะไรบ้าง งบประมาณเท่าไหร่(ส่วนเครื่องขอเวลาเก็บตังสักพักละกันครับ)

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมแนะนำนะครับ ลองเข้าไปอ่านในเวบ
    www.club4g.com
    www.lancer-club.net
    หรือใน MRC ก่อนก็ได้ครับ ในนั้นจะมีคนที่แต่งแต่ พาสภายนอกเยอะครับ
    ลองหาข้อมูลดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้