magnet+electro+tuned by'''''''''=? ไปดูการ ทดสอบ เเม่เหล็ก กัน 8/04/08 13.30น.

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย magnet+elect+tuned by''=?, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    ขอถามนิดแล้วภาพที่เห็นนั่น มันกินแบบd15bautoปกติเปล่าคับวิ่งปั่นเป็น100นะครับ3โลกับยังมี step3,4,5อยู่ นั่นมันหายไม่ถึง1ใน10ส่วนของขวด1.5ลิตรนะครับ . เท่ากับมันกินเกิน19โล/ลิตร กินน้อยมากๆครับกับเมื่อเรียกแรงม้าเต็มๆก็ออก105ลงล้อปกติไม่เกิน95,ม้าลง พื้นนะครับกับรุ่นนี้ ..แล้วจะรีบด่ากันไปทำไมหล่ะครับกับการทดลองที่ยังไม่สรุป บางที2stepแรกอาจเป็นเรื่องของระบบmaintanance ก็ได้ครับ คือจะไปล้างหัวฉีด หัวเทียนและห้องเผาไหม้จนสะอาด เป็นขั้นวิจัยต่อเนื่องอยู่ครับ

ถ้ามันเป็นขั้นวิจัยต่อเนื่องอยู่ แล้วจะมาโฆษณาให้ชาวบ้านเค้าไปติดไมอ่ะคับ ไมไม่วิจัยให้เสร็จก่อนล่ะ อยากงี้มันหลอกแดกกันชัด ๆ แล้วจะเจริญกันมั๊ยเนี่ย ส่วนรถผมอ่ะทั้ง 2 คันที่เห็นเลย วิ่งแถวพระราม 9 บ่อยเหมือนกัน ลองกะซีวิคเทพซักทีน่าจะเป็นบุญเนอะ

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  2. CODE L

CODE L New Member Moderator

61
    2
    0
    อ่านไม่จบ แต่ไม่รู้มีใครขอไปยัง ถ้านำเข้ามาจากญี่ปุ่นเมกานาซ่านาโต้อะไรจริง
    ขออินวอยซ์ หรือใบขนสินค้าขาเข้าาดูหน่อยดิ ปิดราคาไว้ก็ได้

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ชอว์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้