magnet+electro+tuned by'''''''''=? ไปดูการ ทดสอบ เเม่เหล็ก กัน 8/04/08 13.30น.

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย magnet+elect+tuned by''=?, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปดูการ ทดสอบ เเม่เหล็ก กัน 8/04/08 13.30น. ที่ stryder นวมินท์ มีหลาย ท่าน อยาก พิสูจน์ให้ เห็น ความ เปน ไป ได้ หรือ ไม่ได้ เปน ////

1. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    เอ้า วันนี้นี่นา ใช่ของเฮียคนนั้นป่าวหว่า นี่ถ้าได้ผลจริงล่ะดังเลย

2. PajinkO

PajinkO New Member Member

29
    0
    0
    ใช่ 5 step เทพในตำนานรึเปล่า

ผลเป็นไง แจ้งด้วยเด้อ

3. คอนเฟิร์มแน่แล้วเหรอครับ

เพราะล่าสุดได้ข่าวเฮียเค้ายังเกี่ยงเรื่องเครื่องยนต์อยู่เลย 1J 3S ไม่เอา จะเอา SR อะไรทำนองนี้

ตามที่ตกลง 1J ก็น่าจะทดสอบนี่ ไหงแถไปเอาอีกตัว

แล้วเรื่องการทดสอบ ไปๆมาๆ ทดสอบนอกเรื่องทำไม ไอ้การประหนัดน้ำมันน่ะ ประเด็นอยู่ที่แรงม้ามิใช่เหรอ

ตกลงกันแล้วเฮียมาแถให้รับซื้อของทุกชิ้น นี่ผมว่าแก้เข้าใจผิดประเด็นแล้ว ผลประโยชน์ที่เกิดขึ้นก็เป็นของตัวแกเองถ้าผลพิสูจน์เป็นจริง เค้าออกค่าไดโนให้ก็โอเคแล้วผมว่า เฮียออกแรง ของมันถอดออกได้ ถ้าแรงม้ามันเพิ่มจริงคนอยากใส่มันมีอยู่แล้ว

ใครไปดูรายงานผลด้วยละกัน เอาใจช่วย

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ใครรู้ข่าว อัพเดท ด้วยนะคับ....

5. The NeT

The NeT New Member Member

51
    4
    0
    ผ่านมาดู....

6. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......อยากรู้..ด้วยคับ.............มีตั้ง เหรียญ...โชว์ปล่าว.........ขำๆนะ

7. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    คอยติดตามด้วยครับ

8. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    จะเป็นไปได้หรอครับ

9. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เงียบเลย

ใครไปมา มาอัพเดตหน่อยครับ อยากรู้มากๆ

10. เถียงเหมือนเดิม!!!
    ผลก็ตามที่ทุกท่านคิดแหละครับ
    วัดทั้งเรื่องแรงม้า ทั้งเรื่องประหยัดน้ำมัน

11. สรุปผลว่าไงอ่ะ???

12. มีรูปป่าวครับ อยากดูหน้าเฮีย

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมไม่รู้จริงๆนะว่าเป็นไง แต่ไปอ่านมาเค้าบอกเฮียลูกผู้ชายตัวจริง ทำจริง ยอมรับผิดจริง ก็คิดเอาต่อคร๊าบว่าเป็นไง:D:D

14. เรียบร้อยโรงเรียนจีน

สายบอกมาว่า ลงเหวเรียบร้อย

ทั้งแรงม้าและประหยัด

ยังไงรอการชี้แจงละกัน

ผมฟังเค้ามาอีกที

15. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    หุหุ

16. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    เท่าที่ฟังเพื่อนเล่ามา..............

เอาเป็นว่าผมสงสารคนที่หลงกลจ่ายตังค์ใส่ไปแล้วละกันคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

:D

17. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    อุทานแบบบ้านๆนะครับ

กูว่าแล้ว

18. NU-JA-Za*

NU-JA-Za* New Member Member

10
    0
    0
    ฮามากๆ เจ้าของไดโนยังบอกไม่สามารถวัดแรงบิดได้ รถมันไม่ธรรมดามันไม่เหมือนรถทั่วไป
    สอบตกครั้งที่ 1ทั้งแรงม้าและความประหยัด

19. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0

555555 ขำจริงๆท่านอิ่ม อิ อิ:D

20. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    5 Step กับพลังในการ"แถ"ที่ทุกคนมองเห็น

21. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เอิ๊กกๆๆ

แวะมาติดตามชม

^^

22. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ........จะดัน..ต่อไป..อยากรู้........................ใครมาบอกกันบ้างนะ..........

.......อยากดูรูป..........

23. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    พลังที่มองไม่เห็นคงมีแต่พัดลมฮาตาริ เท่านั้นแหละครับ

แต่ยังงัยกฌต้องนับถือใรสปริตขอเฮียเค้านะครับ

24. McFIT69

McFIT69 New Member Member

19
    1
    0
    ไม่เป็นไรคับเฮีย เริ่มกันไหมได้คับ แค่เพียงเฮียไม่คุบซ่ะเกินไปมันก้อจะดีคับเฮีย
    ลองพยายามหาการทดลองใหม่ ๆ คับเฮีย เพื่อจะเจออะไรอีก

25. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ว่ากานไป อิอิ

26. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    หึหึ เอา Link E30 มาหน่อยซิครับ อยากเข้าไปอ่าน ไม่ได้ติดตามเลยอิอิ

27. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    สรุปไม่จริงใช่ป่าวนี้

28. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    555+ สเตป5 =>กูว่าแล้ววว

ขำครับๆๆๆๆ เหอๆๆๆ(ขออภัยที่ใช้คำไม่สุภาพนะครับ อิอิ)

29. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    เล่าหน่อยคร้าบบบ. .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้