แนะนำร้านซ่อมล้อ

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย tuppee, 3 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuppee

tuppee New Member Member

25
    0
    0
    ล้อกล้วยผมทั้งคดและดุ้งเกือบ 4 วงเลย
    เพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าซ่อมที่ไหนดี
    พอจะมีที่อยู่เบอร์ โทรศัพท์ และราคาคร่าวๆก็จะดีมากเลยครับ

ล้อ BR 3 ชิ้น ขอบ 15
    ขับหน้า ครับ

2. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    ลองดูในกระทู้เก่านี้แหละครับ

เห็นมีผลงานซ่อมของคุณ " เชน " แล้วก็บริการรับงานถึงที่ด้วยครับ

3. tuppee

tuppee New Member Member

25
    0
    0

ผมลืมบอกไป ล้อที่ใส่อยู่ก็ซื้อมาจาก เชน เหมือนกันครับ
    งั้นขอคำแนะนำที่อื่นๆ เผื่อจะได้มีทางเลอืกหลายๆที่ครับ
    ขอบคุณครับ

4. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ล้อที่ซื้อมา เสียมาอยู่แล้วหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้