เว็บบราวเซอร์ (โปรแกรมเล่นอินเทอร์เน็ต) ที่ใช้ได้ดี ไม่มีปัญหากับเรซซิ่งเว็บ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย webmaster, 10 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. webmaster

webmaster New Member ทีมงานสมาชิก Administrator

14
    22
    3
    เว็บบราวเซอร์ที่คุณใช้งานอยู่ อาจจะมีปัญหานานับประการ นั้นก็คือ Internet Explorer ซึ่งเป็นโปรแกรมที่ใช้งานเล่นอินเทอร์เน็ตได้ดีระดับหนึ่งที่ติดมากับระบบปฏิบัติการวินโดว์ (Windows)

ถ้าต้องการเล่นเว็บนี้ได้ดี ไม่มีปัญหา แนะนำให้ใช้ Mozilla Firefox เนื่องจากการใช้งานโดยรวม จะดีทุกประการ

คลิกที่ปุ่มข้างล่างนี้ เพื่อเข้าไปดาวน์โหลด

model_tum, PUBLIC, info และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. AVAUTO

AVAUTO New Member Member

2
    0
    0
  3. kim-tak

kim-tak New Member Member

3
    0
    0
    ลองใช้แล้วมันชอบเป็นภาษาต่างชาติ

4. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอบคุณครับผม

6. 69

69 New Member VIP

37
    1
    0
    ใช้ดีคัฟ เพื่อนๆๆ ผมใช้อยุ่ ใช้ง่ายด้วย

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดีกว่ากันเยอะ 555+

8. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ใช้ดีมาก ๆ จิง ๆ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้