สิงคะนองนา หายไปไหนอะ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย บักเสี่ยว, 22 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ขอบคุณ จ้า

2. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    โอ้ว........หามาได้เนาะ

ตอนแรกสีขาว มาเหลือง แล้วก็ขาวอีกที แล้วก็หายไป

3. astron

astron New Member Member

2
    0
    0
    อู่เหว่าสาย7 บริการดี..

4. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18

ผิดกระทู้แล้วท่าน ว่าแต่ อู่นี้ไปไงอะ แนะนำหน่อย อยู่ที่ไหนดียังไงอะครับ บอกหน่อยๆ

อะว่ากันต่อเรื่องรูป

R33 ของคุณก๋อย Autosport

ของ Tune By Op

ของคุณอั๋น kansai CA18ในตำนาน

ของหม่อมตุ้ย

น่าจะเป็นของคุณอาร์ท มหาคุณนะหรือไม่ใช่ ของคุณอาร์ท S14 หน้าหมู ใช่ป่าวหว่า

ของคุณอรรถ National Brake 10วิคันแรกของไทย

คันนี้ไม่รู้ว่าของใคร ถ้าจำไม่ผิด ทำที่อู่ Nuto Racer

คันนี้ก็จำไม่ได้ว่าของใคร แต่โมที่Nuto Racerเหมือนกัน เคยไปวิ่งที่Race Hardด้วย

คันนี้ของTest&Service ตอนนั้นคุณ ปรีดา ตันเต็มทรัพย์ ขับอยู่

คันนี้ถ้าไม่ได้อ่านนี่ ผมไม่รู้เลยว่าของใคร ไม่คุ้นอะ จากสุขุม โรตารี ครับ

R32คันนี้ เดิมทีเครื่องโมจากJunทั้งตัว แล้วก็พัง เข้ามารักษาอาการป่วยที่Nuto

ของน้าน้อย Chevy

200SX ของคุณหมู โรงน้ำแข็งล้อคุณเส็ง จรัญฯ13

200SX ของคุณโอ๊ค ปิยดนัย ที่ได้ซื้อเครื่องSR20DET ที่เคยวางอยู่ในA31ของJUNไปวาง

พอแระมีอีกหลายคันเลยครับ ใครอยากอ่านเต็มๆไปก็ไปชมได้ที่

http://www.grandprixgroup.com/new/magazine/xoauto/detail.asp?Detail_Id=3384&Column_Name=SOUPED UP

ขอบคุณมากๆเลยครับทำคอลัมน์นี้ออกมา ลืมไปหลายคันเลยนะเนี่ย

5. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    แต่ละคันเป็นที่สุดในอดีตทั้งนั้น อิ อิ

6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ตํานานตัวเเรง อิอิ เมื่อก่อน สุดๆเเล้วเเต่ละคัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2007
  7. 180sx

180sx New Member Member

0
    0
    0
    รถของหมู โรงน้ำแข็ง ตอนนี้อยู่กับ เอก think ใช้งานธรรมดาไม่ได้ ไว้แข่ง สภาพเป็นรถบ้านเลย เห็นใช้เครื่อง jz ครับ

8. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ส่วนใหญ่ทันได้เห็นรถพวกนี้วิ่ง ผมมาทันเอาช่วงสุดท้ายของพีระ อะคับโดยมากจะได้เห็นทุกคัน

9. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    อีกไม่นาน เค้าว่ากัน กระทิงเขียว ช่างญา จาลง 1UZ NA

อิอิลองติดตามดูครับ

10. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    CA18ในตำนาน สุดยอด

11. นึกถึงสมัยก่อนได้ 10 วิ 9 วินี้เฮลั้นสนามเลย

12. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    เมื่อก่อนสนาม race hard เคยมีถ่ายทอดทางทีวี

เด๋วนี้น่าจะมีมั่งเนอะ

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เกิด ไม่ ค่อย จะ ทัน คับ อิอิ

แต่ ยัง พอเคยเหน แต่ ไม่ รุ จัก ว่า ของ ใคร และ ใครขับ เพราะตอนนั้นผม เด็ก มากกก

14. TONG_GE

TONG_GE New Member Member

22
    0
    0
    เหอๆๆ อ่านแล้วนึกถึงวัน เก่าๆนะครับ นุกดี มันดี เสียวดี 55+

15. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

เค้าจะกลับมาจิงๆๆหรอครับ รอชมและติดตามครับ

16. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

งั้นก็รอชม คร้าบ

17. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
  18. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ติดตามชมตอนต่อไป

19. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    คงไม่มั๊ง เหอะๆ ถ้าทำ จิงๆ เหมือนทำรถไหม่คันนึงอ่ะ

เพราะ คันเขียว จอด นาน มากๆแล้ว อ่ะ อิอิ

ทำจิงๆ คงติดแก็ส ขับไช้งาน มากกว่า 555+

20. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

คันนี้ของนายอาร์ท INACTION (ARTY S14JUN)เพื่อนผมเองครับ ของอาร์ท มหาฯ สีเทาครับ:)

21. kritorm

kritorm New Member Member

54
    0
    0
    พอดีไปขุดหนังสือรถเก่า ๆ + จำกระทู้นี้ได้ เลยแสกนมาให้ดูกัน

รูปใหญ่หน่อยนะ เพื่อความชัด

อันนี้จาก Car Performance เดือน มีนาคม ปี 2543

22. kritorm

kritorm New Member Member

54
    0
    0
    ส่วนอันนี้จาก Automobil Racing Cars Magazine เดือน ตุลาคม 2541

ปล.เห็นแล้วเสียดาย AE86

23. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ขอบคุณมากๆๆเลย ครับ

24. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ขอบคุณมากๆ คับ

25. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    สมัยนั้นมันมากครับ ออกจากอู่ 6.30 ไปถึง 8.00 เซอวิสนิดหน่อยแล้วเอารถลงไปซ้อม แข่งเสร็จ 18.30 กลับบ้าน นอน ด้วยความเหนื่อย แต่มันครับ
    ป.ล. รถเฮียชัย work power ยังอยู่ครับ สภาพพร้อมแข่งเลย

26. Ton_Kab

Ton_Kab New Member Member

767
    0
    0
    แจ่มมากเลยคับ

27. การันตี

ดีเซลแรงที่สุดในโลก ป๋าเชดโมปั๊มให้ แต่ตอนนี้ไม่อยู่แล้ว ดีเซลอะไรวิ่ง10.... มีใครที่ทำได้

28. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    ล่าสุดที่เห็นมานะครับเมื่อไม่กี่วันมานี้ พอดีผ่านไปปากน้ำมาไม่ได้ถ่ายรูปมาฝาก เห็นซากจอดอยู่ สนิมเต็มคัน อยู่หน้าร้านบางปูการช่าง ไม่แน่ใจใช่หรือไม่ แต่ผมว่าใช่นะครับเด๋วผ่านใหม่จะถ่ายมาฝาก

29. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    สมัยนั้น ยังหนีแม่ขี่แด็ช เลียบริมคลองไปดูรถเลย มันส์สุดยอด ขากลับ ตำรวจตั้งด่านเพียบ แจ่มมาก คิดถึงมากเลย

30. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ตอนนี้กลายเป็น HYPER BLACK ไปแล้วครับ เวลา 9.746 กับSR20DET และUNIBODY

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้