เอารูปมาให้ A ดู......

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 21 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    เผื่อเป็นเเนวทางแต่งของ เอ.....เอามาจาก ทีม aie-ki"" สวยดี

2. จัดเลยเอ

หูช้าง ๆ :rolleyes:

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ยี่ ย ม คั บ

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    แจ่มเลยท่านเอ

5. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    อ๋อ323...ตัวก่อนปี80....กำลังหาหูช้างอยู่ใครมีโทรมาเด้อ...โรลบาร์มีโปรแกรมแน่นอนครับแต่คงใส่เครื่องก่อนเพราะตอนนี้อืดเหลือเกิน.......แจ่มครับโหดดี...สีขาวกะทำเหมือนกันครับ..ขอบคุณสำหรับไอเดียดีดีครับหน่อง....ปล...ตอนนี้เล็งe30ไว้อยู่หวะ

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    จะเปลี่ยนรถรึเอ

7. a.alpena

376
    2
    0
    พอดีเข้าไปในบอร์ดเห็นe30วางsr20detฝาแดงช่วงล่างสกายไลน์แต่งเต็มชุดแต่งmเทคนิคแม็ค17ราคา85000เลยวอกแวกอะครับ....หรือเพื่อนๆว่าไงครับ

8. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    แล้วคันเก่าอะ ขายเป่า อิอิ

9. a.alpena

376
    2
    0
    ถ้าได้มาก้อคงต้องขายไปอะครับ...ตอนนี้แค่คิดๆอยู่อะครับผมเงินไม่ค่อยจะมีด้วย.ออนบ่อยไปหน่อยครับแบบว่าเพิ่งเข้าวงการเลยไม่มีลิมิตT_T''....

10. อย่าหักโหมมากนะเอ

เด๋วสุขภาพกระเป๋าจะทรุดโทรมเอา :cool:

11. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    น่านอะจิครับท่านเอ

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอ เอารถไร ปรึกษาเพื่อนๆ นะโว้ย แล้วก้อถ้าไม่มันใจ ลองพาเพื่อนๆ ไปช่วยๆ กันดูนะท่าน
    ผมเป็นห่วง

ปล ไม่ได้ไม่ไว้ใจฝีมือท่านนะ แต่กันเอาไว้ดีกว่า รถถูก ๆ เดี่ยวมันไม่ดี ซื้อมา ซ่อมอาน นะเพื่อน

13. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    ชอบล้ออะ RETRO ดี

14. a.alpena

376
    2
    0
    แน่นอนครับถ้ายังไงหรือจะซื้อยังไงจะปรึกษาโอซาม่าแน่นอนครับข้าน้อยยังด้อยประสบการณ์นัก
    ตอนนี้ก้อดูๆอยู่ครับ.ปล..แมนกับช้างเสาร์นี้6.00โมงเย็นว่างไหมครับอิอิ

15. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ไรว้าคุยหลังไมล์ดีก่าท่าน
    ผมก้อกำลังจะเปลี่ยนรถเหมือนกันนะเอ

16. a.alpena

376
    2
    0
    คนมีตังอย่างเสี่ยแมนทำไรก้อไม่น่าเกลียด...เล่นนี่เลยท่านrx7

17. ชวนกันไปออกรอบอีกแล้วเหรอ :rolleyes:

เสี่ย ๆ ทั้งหลาย :D

18. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

เ ป ลี่ ย น ร ถ แ ล้ ว เ ป ลี่ ย น แ ฟ น ด้ ว ย ป่ า ว ? :p

19. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ผมไม่เคยเปลี่ยนใจไปรักใครได้ซักทีครับ อิอิ

20. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    กูจะอวกกกกกก

21. a.alpena

376
    2
    0
    แล้วสาวๆที่ท่านแมนกอดไม่ซ้ำหน้าคืออะไรเหรอครับ...อิอิ

22. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48

เอาเเล้วคับพี่ช้าง ระวังหูน่ะบ อิอิ

23. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5555....ซะงั้น

24. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

เ ป็ น ธ ร ร ม ด า ข อ ง ค น ห น้ า ต า ดี :p

25. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อิอิ อยากกินอะไรดีโอ๊ตเดี๋ยวผมพาไปกิน อิอิ

26. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ส้ ม ตำ + ก๋ ว ย เ ตี๋ ย ว น้ำ ค ลำ อิ อิ :rolleyes:

27. chang

4,985
    57
    48
    หงะ เอางั้นเลย

งั้นตูบ้าง

"แมนอ่ะมันหล่ออยู่แล้ว ดูดิ เพื่อนผม หลง หัวปัก หัวตำเลย.......หัวไรหว่า"

28. มาคอนเฟิร์มอีกคนคับ

ว่าแมนหล่อจิง ๆ

ปล.หิว ๆๆๆๆๆๆ :cool:

29. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ท่านอะหิวผมเชื่อครับโต้ง ตี3ตี4 เล่นเน็ต ตลอดหิวมากๆอะจิ ก๊ากกกก หิวไรว้า

30. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

5 5 5 โ ต้ ง เ สื อ หิ ว.......แ ม น , ห น่ อ ง , ช้ า ง , อ๊ อ ฟ , เ อ๊ ก ซ์ , ฮ อ ล , ดุ๊ ก

เ อ , กิ , บู , แ ส น , ตั ง = เ สื อ ผู้ ห ญิ ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้