โครงการในอนาคต

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Torlek_Celica, 10 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.T

K.T New Member Member

4
    0
    0
    เห็นทำแล้วเหนื่อยแทน แต่ต้องขอยกนิ้วให้จริงๆ มีความพยามจริงๆ เห็นทีต้องหาซื้อมาให้ปั้นบ้างล่ะ สู้ๆนะ เอาใจช่วย อยากเห็นตอนเสร็จจัง......

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ขอบคุณครับพี่ทิ สบายดีเปล่าครับ

ขอบคุณครับพี่ทิ สบายดีเปล่าครับ

3. bbgun

220
    4
    0
    พี่หมูหรือเปล่าครับที่แพร่ ถ้าใช่ก็หวัดดีครับพี่

พี่หมูหรือเปล่าครับที่แพร่ ถ้าใช่ก็หวัดดีครับพี่ ถ้าไม่ใช่ก็ยินดีที่ใด้รู้จักครับ ว่าแต่ถ่ายรูปมาให้ดูมั่งก็ดีครับชอบๆๆ

4. ไม่ใช่ครับ (รถคันเก่าของคุณจอห์นคันในตำนานนั้นละครับ )รถก็คงจะเห็นผ่านตามาแล้วครับ ตามหนังสือหรือตามเว็บนี้เมื่อประมาณเกือบ 2 ปี

ปล.ดีใจกับเจ้าของกระทู้ที่ทำรถใกล้จะเสร็จแล้ว ผมรอชมอยู่ครับ

5. 69_CrownZ

69_CrownZ New Member Member

80
    8
    0
    มานั่งรอเจ้าของอัพเดทงับ งือ ๆ เห็นแล้วน้ำลายไหล

อัพ ๆๆๆ

6. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
  7. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
  8. Torlek_Celica

275
    0
    0
  9. Torlek_Celica

275
    0
    0
  10. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ถึงอู่วางเครื่องแล้วครับ รอคิว+รอหาของอีกแป๊บนึง:cool:

11. Torlek_Celica

275
    0
    0
    ส่วนยางคู่นี้ สั่งมาแล้วเกิดเปลี่ยนใจอ่ะครับ
    ใครอยากได้ ขายครับ ขาย:D

12. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    โค ตะ ระ แจ่ม !!!

เยี่ยมมากๆครับต่อเล็ก !!!
    :) ;) :eek: :D :) :eek:

13. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    หล่อ โคดๆ คับ king of gen 1 อิอิ

14. bbgun

220
    4
    0
    งามหยดจริงๆครับวางเครื่องที่ไหนครับอยากไปเห็นตัวเป็นๆจังครับ

15. bbgun

220
    4
    0
    ขอบคุณครับ ผมก็ใด้จากคุณพ่อคุณจอร์นมาเหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ ผมก็ใด้จากคุณพ่อคุณจอร์นมาเหมือนกันครับ ส่วนของคุณผมเห็นแล้วครับตั้งแต่ 3-4 ปีที่แล้วสีดำตอนนั้นไม่แน่ใจว่า 3s หรือเปล่าแต่คุณจอร์นเอาวิ่งแดรกอยู่ถ้าใช่ก็สวยมากๆครับ

16. Tookatoon

Tookatoon New Member Member

19
    0
    0
    สวยจัดโคตร

17. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    ติดตามรอดูเครื่องอย่างใจจดใจจ่อนะคร้าบ :p

18. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    สุดยอดเลยคับสวยมากๆๆๆๆ

19. 69_CrownZ

69_CrownZ New Member Member

80
    8
    0
    ในที่สุดก็มาอัพต่อ เย้ ๆๆ
    มานั่งรอตอนวางเครื่องต่อ อิอิ
    ชักจะหลงเส่นห์ ตัว Liftback ซะแล้วสิ

20. ex_gtr

ex_gtr New Member Member

2
    0
    0
    .........................

เจ้าของรถคันนี้ทำให้ผมหาจุดยืนของตัวเองได้ครับ
    อยากเห็นหน้าครับ ขอไหว้ที
    พี่....พี่ สุดๆเลยครับ ยกย่อง

21. AMPM

252
    1
    0
    ตอนนี้รถกำลังรอวางเครื่องอยู่ครับ !!!

ต้องเรียกว่า KING OF GEN1 :D

22. celica sr 20

celica sr 20 New Member Member

10
    0
    0
    จะวางเครื่องไรอะพี่
    แล้วเจน1 ปะพุทำสีนี่ทำไรเนี้ย

23. yagen5

yagen5 New Member VIP

7
    0
    0
    ถูกต้องแล้วครับ ผมก็ว่าอย่างอ้ำนะ หาของเก่งสุดยอด ถ้าใจไม่รักจริงผมว่าทำไม่ได้หรอกครับ

24. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    แล้วตกลง วางเครื่องไรหรอครับ

(แฟนๆ ขอร้อง ขอเป็นเครื่องย้อนยุคนะครับ จะได้สุดๆๆ)

25. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ถึงไหนละครับ รอติดตามผลงานอยู๋

26. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    หัวใจใหม่ครับคันนี้ ไม่ย้อนยุค เพราะเจ้าของหมดเงินไปกับค่าทำตัวรถเยอะแล้ว
    ต้องวางเครื่องที่ซดน้ำมันน้อยหน่อย 555 ใช่ไหมครับ ต่อ

27. false

false Member Member

37
    3
    8
    ชอบครับ ติดตามดูผลงานอยู่นะ

28. AMPM

252
    1
    0
    รอเจ้าตัวมาตอบดีก่าคับ เผื่อเค้าเปลี่ยนใจ ! อิอิๆๆ :D

29. 1.

1. Guest

0
    0
    0
    มีความอุตสาหะเป็นเลิศ ยกนิ้วให้เลย2นิ้ว ติดตามกันต่อไปว่าเจ้าของจะวางเครืองไร

30. AMPM

252
    1
    0
    ตอนนี้ไปถึงไหนแล้วค้าบต่อเล็ก ออกวิ่งยังค้าบ ? :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้