ขอแสดงความยินดีกับคลับใหม่ด้วยนะคับ จากใจสมาชิกปลิวลมทุกคนนะคับ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย jory, 20 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีกับคลับใหม่ของพวกเราด้วยนะคับ

2. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ครับผม จองเต๊นท์หรือยังครับท่านต่อ

3. jory

197
    2
    0
    ผมจองแล้วครับพี่...................

4. AUTH-can

1,474
    13
    0
    ครับ แล้วสนุกกันครับ วันที่ 6

5. jory

197
    2
    0
    ได้คับพี่เจอกันวันอาทิตย์ที่ 6 นะคับ

6. AUTH-can

1,474
    13
    0
    ครับผม จะได้ไปทำความรู้จักให้ทั่วถึง

7. jory

197
    2
    0
    จัดปายพวกเราพี่น้องกันทั้งนั้น

8. dum.ron.gruk

dum.ron.gruk New Member Member

12
    0
    0
    มาทักทายประธานนิดหน่อย(ปลูกผมเเล้วหรือยัง)ปลิวลม4 5 14

9. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    โอ้ววว แก๊งค์ปลิวลม เจอบ่อยมากมาย มะวานก็เจอ

อ่อ เจอผมทักทายได้นะครับ ผมอยู่บางบัวทอง

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หวัดดีพี่น้องทุกท่านครับ........ชอบเหมาเหมือนกันเมากันไปได้ทุกพุทธ อิอิ

11. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    จัดไปเมาทุกพุธ เมื่อไร จะรวมเป็น วงเดียวกัน ซ่ะที 555++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้