สวัสดีครับ....น้องเบลล์..มาแล้วววววววว

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย sport rider JZ, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    ผมนายเบลล์ยินดีที่ได้รู้จักครับ........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2008
  2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หวัดดีครับ....ยินดีที่ได้รู้จัก ผม บอล ครับ

3. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เบลล์ ขาเบริน์ 555+ หวัดดีคับ

4. เบริ์นทุกที่ที่มีทาง อิอิ

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ยินดีคับ..

6. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    อิอิ....เบริน์ ของชอบเลยครับ...แต่ต้อนนี้พอแล้ว
    เฟืองท้ายผึ้งแตกมาอาทิตก่อน....คลัชท์ก้อหมด...อิอิจะบ้าตาย

7. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    OS twin plate / ted nismo 2 way น้ำมัน เฟือง ท้าย motul ไปเลย ครับ ...........เป็นคำตอบ สุดท้าย...ครับ

8. AUTH-can

1,474
    13
    0
    จริงเหรอครับ เห็นเมาทีไร ....เบริน์ ซะ เตรียมเฟืองท้าย ไว้หลายๆลูกหน่อยนะ

9. sport rider JZ

61
    0
    0
    แหม...ของมันเมาครับ.........ตอนนี้ยังเหลือง2ลูก....4.1กับ4.8...ของโฟวิง
    พุธนี้ไปปะครับพี่ๆ..เบลล์ว่าจะไปหาเบียร์กิน......

10. most

most New Member Member

10
    0
    0
    ไปด้วยคนคับ

11. sport rider JZ

61
    0
    0
    พี่ยีกว่างๆก้อไปนั้งกินเบียร์ที่สาย2บางนะ

12. sport rider JZ

61
    0
    0
    หาไปไหนกันหมดจ๊ะปลิงลม......ต่อได้ข่าวมึงติดหญิงหรอ.........
    หมดเงินก้อหมดรัก...หมดประโยดก้อหมดความหมาย.....อิอิ

13. LEE YUKARI

441
    6
    0
    เดี๋ยว นี้ วาจา เฉียบ คม นะ เนี้ย .............พร้อม จะไปลุย ราช รี ยัง อ่ะ..............ตอนนี้ สนาม มหาชับ เปิดไห้ ลอง ได้ 24. ชม. น่ะ

14. ที่บอกว่าชอบเบริน์เบริน์ยางหรือเบริน์..........คับเบลล์ เรื่องเบริน์ต้องยกให้เบลล์ของชอบเค้า.......อิอิ

15. AUTH-can

1,474
    13
    0
    555+ เบลล์ ที่สนามเอาให้ยางระเบิดไปเลย

16. sport rider JZ

61
    0
    0
    ตอนนี้พร้อมที่สุดแล้วคลัชท์ก็ทำมาแล้ว....รอหัวเทียนอยู่ครับ.....
    คงใช้แบบเดิมละครับลี่..หัวละ480...iridium.....
    ผมว่าผมจะไปรองที่คลอง5ดูครับพี่...

17. sport rider JZ

61
    0
    0
    อิอิอิผมเลิกเบริน์แล้วครับอิอิอิ

18. AUTH-can

1,474
    13
    0
    จริงเหรอ อิอิ

19. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    ราขรีต้องไปให้ได้นะตาเบลล์รีบไปต่อทะเบียนมาซะ.......ต้องไปปปปปปปปปปปปปปป....อิอิ

20. jory

197
    2
    0
    มันมาตั้งแต่วันไหนวะทำไมเราไม่เห็นสงสัยดูไม้ทั่วบอร์ด...อิอิ

21. sport rider JZ

61
    0
    0
    ตอนนี้ สนาม มหาชับ เปิดไห้ ลอง ได้ 24. ชม. น่ะ
    แหม...ลี่ก็พูดไป...........ท่าว่างจะไปรองออกตัวที่บ้านลี่ดูว่ามันออกได้ป่ะ...
    พอทำคลัชท์มารถมันพรีมากไป...1..2พรีหมดพอ3ถึงจะวิ่งดี........

22. sport rider JZ

61
    0
    0
    ต่อพาหญิงไปดิ...แล้วผมจะไป...55555
    ต่อคุณชวน...ไอ้ติกะแพทมาสิครับ

23. jory

197
    2
    0
    พามันไปผมก็เหมือนโดนจับใส่กรงอ่ะซิ แล้วถ้าเจอข้างหน้าน่ารักก็หมดสิทธิดิเพื่อน......อิอิ.......จะไปดูเอาข้างหน้า

24. jory

197
    2
    0
    โมสงานนี้ห้ามพลาดนะเว้ย.......ยังไงก็ต้องไปกันให้หมดนะจองเต๊นท์แล้ว
    แล้วพาไอ้แอนมาด้วยนะ...............

25. most

most New Member Member

10
    0
    0
    โอเค จัดไป

26. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ไป ปทุม วัน บอกดว้ย นะครับ ..........เบลว์

27. รถเสร็จยังวะโมส

28. sport rider JZ

61
    0
    0
    ได้ครับลี่.............ลี่รถเสร็จยังวิ่งดีไม.....

29. sport rider JZ

61
    0
    0
    ต่อไม่อยากพาสาวๆมาหรือว่าสาวๆมันไม่ยอมไปกันแน่...5555.ไม่เป็นไรท่าสาวๆมันไม่อยากมาก็ชั้งมัน

30. jory

197
    2
    0
    ไปมองหาเอาข้างหน้าดีกว่าเพื่อนแบบว่าไปขายขนมจีบอ่ะ.........จุ๊จุ๊ เอ็งอย่าโทรไปบอกมันนะเดี๋ยวข้าโดนจับใส่กรง..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้