วินครับ แนะนำตัวปรับมุมแคมเบอร์หลังแบบเนียนๆ ให้หน่อย

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย kitty_@es2001, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0
    วินครับ

ตัวปรับมุมแคมเบอร์หลังแบบเนียนๆ ผมสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ?

:cool:

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    บอกถามตรงนะครับ ตอนนี้ของนำเข้าบ้านเรา ยังไม่มีใครนำเข้าจริงๆ จังๆ เลยครับ ส่วนใหญ่ก็เหน็บๆ กันเข้ามาทั้งนั้นเลย แต่ถ้าที่ผมเคยเห็น แบบไทยทำ ก็มี ของพี่ใหม่ ที่เคยสั่งทำอยู่ กับ ของ ที่ต้องเอาของเก่าไปแปลงเลยอ่ะครับ สำหรับผม ใช้แบบ เอาของเก่าไปทำมาเนี้ย จะ 3 ปีแล้วก็ใช้งานได้ดีมากนะ

3. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    เสี่ยเอ๋ เบิก เมกา เลย แพงได้ใจ เอิ๊ก ๆ

4. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    แค่เกือบๆ 6 พันเองครับ เลือกได้เลยว่าจะเอาของอะไร skunk2 ก็มีนะ อิอิ

5. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0

เสี่ยหมี .............. ช่วงนี่ JAVtalk เข้าไม่ได้เลย server down

ไม่ทราบว่า มีขุมทองใหม่ให้ขุดมั้ย

6. kitty_@es2001

93
    2
    0

อืมมมม งั้นเอาของเก่าไปทำมั่งดีกว่า พอดีมีเหลืออยู่ชุดนึงด้วย

ให้พี่ใหม่ทำ วันเดียวเสร็จมั้ยเนี้ย?

7. proudcss

182
    3
    0
    หมดมุขครับท่าน เอิ๊ก ๆ :D:D

8. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

คุยอะไรกันนิ... :confused: :confused:

9. kitty_@es2001

93
    2
    0

มาแนวใสเลยน่ะ :cool:

10. proudcss

182
    3
    0
    ไสหัว(เข้า)ไป๊ ฮี่ ๆๆๆๆๆ :D:D:D:D:p:p:p:p

11. kitty_@es2001

93
    2
    0

แล้วก็ไสหัวออก .............. ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้