สอบถามเรืองสายพาน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย promngam, 10 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. promngam

promngam New Member Member

13
    0
    0
    พี่ๆคับ ผมจะเปลี่ยนสายพานหน่าเครื่อง เช่น สายพานแอร์ สายพานเพาเวอร์ ทั้งหมดแหละ ที่อยุ่ด้านหน้านะครับ ประมาณ 3- 4 เส้นนี้แหละ จำไม่ได้ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ ค่าของ บวก ค่าแรงด้วย ต้องรู้ราคาก่อนคับ ไปทำที่ร้านแบบไม่รู้ราคาเดี่ยวเจอราคาเทพอีก ไม่ไหวครับ

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    สายพานหน้าเครื่องเส้นละไม่กี่ร้อยหรอกครับ ค่าแรงเผลอๆฟรีด้วยซ้ำ เพราะบวกไปกับค่าสายพานแล้ว

3. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ไม่กี่บาทหรอกคับ มาช่วยกันเปลี่ยนก็ได้คับ ผมก็ทำเป็น ทำที่บ้าน ไม่เอาตังหรอก มิตรภาพดีกว่า บ้านอยู่เทพารักษ์ใช่ป่าวคับ ผมอยู่แถวบางหัวเสือ ตรงถนนปู่เจ้าสมิงพราย ถ้ามันไกลไปก็ไม่เป็นไรคับ

4. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    จัดปาย

5. promngam

13
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ ไม่ไกลจากบ้านผมหรอกคับ แต่ไกลตัวผมจัง ตอนนี้มาดูงานที่ภูเก็ตอยู่คับผม

6. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ซื้อหนมมาฝากด้วยนะไปภูเก็ตอะครับ....อิอิ

7. promngam

13
    0
    0
    คับผม ก้อจะกลับช่วง สงกรานต์นี้แหละครับ เอาขนมเหรอ นึกว่าจะเอาสาวใต้เสียอีก

8. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    555

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    นึกว่าจะถามเรื่อง mio 555+

10. ken6597

ken6597 New Member Member

85
    1
    0
    ดันปาย

งั้นผมขอสาวใต้เย็นๆสักถ้วยนะคับ อิอิ..เอามาครายร้อน หุหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้