ใครแฟน WANGAN MIDNIGHT MAXIMUM TUNE 3 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Greatz_RaCe, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    Rx'7 600 ม้า เดิมๆ แพ้แน่ๆเรา ไม่ค่อยมีเวลาเล่น

2. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    มาแพ้ด้วยคน
    R32 เพิ่งจะ 740 ม้า

เล่นไม่ค่อยเป็นเข้าโค้ง ชนตลอด แง้ๆๆ

3. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    อย่ากลัวครับอย่ากลัว........

นัดวันเวลาสถาณที่ลองๆวิ่งด้วยกันก่อนดีกว่า......

เอาเป็นมาบุญครองตอนช่วงเช้าก็น่าสนนะ.......คนน่าจะยังไม่เยอะ........และอีกอย่างเป็นกลางดี......

ส่วนวันไหนยังไงก็แล้วแต่สะดวกเลยครับ.........

ลองๆเสนอกันดู......ยังไงก็คนกันเองทั้งนั้นอยู่แล้ว....งานนี้ไม่มีแพ้แล้วเจอกันบนถนนแน่นอน 5555

4. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    มาบุญครอง ช่วงเช้าๆอะครับ

คนจาหน่อยมากครับตั้งแต่เที่ยง-เย็นๆคนจาเยอะมากๆอะเพราะมานมานั่งปั้มรถกันอะครับ

ถ้าจาแบทกันก็เช้ากับหัวค่ำจนถึงห้างปิดอะครับผม

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    วันธรรมดาช่วงเช้าได้ตลอดครับ น่าจาไปจัดเล่นกานนะครับ รถผม 340 แรงม้าเองนะ

6. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    น่าจัดเเข่งนะคับพี่ตี้ เอาเฉพาะ เรสซิ่งเวปอ่ะคับ เเต่ต้องไปติดต่อกะคัยหว่าาาาาาาาาาาา

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แอบ ดู

8. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..เชนทรัลปิ่น.เกล้า..มีตู้ปล่าวคับ...อยากลองเล่นดูคับ..เคยแต่ เล่นของ..D..

.....แนะนำหน่อยนะคับ..ผมอยู่ฝั่งธนคับ....ชอบเล่นแบบดวลอะคับ..ใจมันเต้นดี..เลือดสูบฉีดดี

......................ขอบคุณคับ............

9. gow

903
    11
    18
    ให้พี่ตี้จัดเลยครับ........

เด๋วจะส่งตัวแทนสุขาภิบาลโซนไปแข่งด้วยครับ.......

วันนี้เอาไปปั้นมาคนนึง........ได้หกร้อยมาและ......หุหุ

10. มะขึ่ง

285
    2
    0
    R34 ผม 820 ม้าแล้วอะครับผม

เป้งไงครับรถผม

11. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ผมก็อยู่ฝั่งธนจร้า

ตู้ที่ เซ็นปิ่นมีครับ แต่ไม่มีการ์ดขายนะ

ถ้าซื้อการ์ดเล่นได้ 60 ครั้ง ซื้อที่ เดอะมอล์ ท่าพระครับ

ผมไปเล่นที่ปิ่นเกล้าบ่อยมากๆ

มาทักทายได้

ในเกมส์ผมชื่อ BAY80 ขับ Supra ครับ
    :D:D:D:D

12. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ได้ครับเดี๋ยว จัดให้ เอารุ่นไหนบ้างหละ ผมจะจัดให้ขอรับ:D:D:D:D

13. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    แรงแย้วครับสู้ๆ ม้าหลังๆ ขึ้นยากมากๆ

โดยเฉพาะ 800 ขึ้นไปขอรับสู้ๆ
    :D

14. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0

จัดมาครับผม Supra 820 ม้าครับ
    เอาม้าเข้าข่มอิอิ อย่าคิดมากขำๆ ผมเองก็เล่นไม่เก่งครับบบไว้เจอกาน

15. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    สุดยอดครับ ดาวเยอะมากๆ อิอิ ไว้เจอกานขอรับ:D:D:D:D

16. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    อ่าสำหรับคนที่เพิ่งเล่นผมมีรถ

ระดับ600ให้ฟรี

แต่ต้องไปUP เป็นการ์ดใบใหม่ราคา 60 บาท
    รถที่มีได้แก่

R34 GTR
    JZA80
    EVO 9 Mr

ติดต่อรับรถฟรีได้ครับอิอิ

17. gow

903
    11
    18
    หนูจาอาวอีโวอ่ะ...........อิอิ

เพิ่งยก34ให้รุ่นน้องไปคันนึง........

อยากรู้ว่าฟีลลิ่งในการขับเหมือนๆกันหมดหรือเปล่าไม่รู้ในเกม......

ว่าแต่สงสัยต้องไปหยอดตู้ทุกวันและ ไม่งั้นเด๋วแพ้ย่อยยับแน่นอนเลย.....

ตอนนี้34 ผมแค่ 780ม้าเอง.......เซ็งสุดๆ......ตอนหลังๆม้าขึ้นยากมากอย่างที่พี่ตี้ว่าเลย....

จะจัดแข่งเมื่อไหร่จะแบ่งเป็นรุ่นยังไงก็เอาเลยครับพี่....

ไล่มาตั้งแต่รุ่น ต่ำกว่า 500 ม้าก็น่าสนนะครับ.....เผื่อคนเริ่มเล่นด้วย.......

และก็ไล่ระดับขึ้นไปเรื่อยๆตามลำดับ.....คิดว่าไงกันครับ

เล่นกันขำขำ........เน้นคนเล่นรถด้วยกันมาเล่นด้วยกัน

น่าจะสบายใจกว่าไปเล่นกับพวกเด็กเกรียนอีก....

18. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ผมสาวกสูบนอนครับ ขับ อิมเพรสซ่าครับ

19. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ฟิวรถต่างกันมากครับ

ขับหลังม้าโหดๆบอกตรงๆโคร ตแรงเลยแต่ มันส่ายมากกกกเวลาม้าเยอะ

ขับ4เกาะโคร ตๆ ปลายตัน

4สูบต้นจัดออกโค้งดีปลายไม่มา

รถที่เห็นแล้วน่ากลัวก็พวก ขับ4ตัวเบาๆพวก IM กับ EVO

อิอิ ลองเอารถที่ถูกใจดูเพราะว่า พอ โมไปถึงปลายทาง 800 ขึ้นไปก็มีข้อต่างกันมากแต่มันก็ลงตัว

สำหรับคนที่ชอบการขับที่แตกต่างครับบ

อิอิ

เรื่องการแข่งเดี๋ยวจะโทรไปคุยกับ แกแลกซี่ให้ครับ

แต่ต้องเอาคนที่คิดว่าจะมาแข่งจริงๆ อ่า

เอาจริงนะเนี่ย หรือ เราจะไปร่วมงานแข่งของเขาจัด

แต่บอกเลยว่าจะเจอตัวโหด น่ากลัวๆ อยู่ 4-5 คน

โดยเฉพาะพี่ที่ผมรู้จัก ชื่อ พี่ "TATT" น่ากลัวมากรถเยอะ ขับดีด้วยอิอิ
    :D:D:D

20. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ซูบารู gbd-f ขอบอกได้คำเดียวว่าหนึบมากครับ ชอบๆอะ

evo8 อะครับดีที่สุดในเกมแล้วอะครับ

21. มะขึ่ง

285
    2
    0
    สนามแต่ล่ะสนาม ต้องใช้แรงม้าให้เหมาะสมนะครับ

เด็วจามาบอกให้ล่ะกันนะครับว่าแต่ล่ะสนามใช้กันกี่แรงม้าอะครับ

22. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แรงๆๆ กันทั้งนั้นเลย

จะตามทันไหมคับเนี๊ย

23. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    ฝากคุณตี้ช่วยเข็นม้า FD3S ให้ด้วยนะคับ ช่วงนี้ยุ่งๆจิงๆไม่มีเวลาไปหวดเลย

เรื่องการจัดแข่ง ก็คุยๆๆกับคุณตี้ไว้บ้างนะคับ จะเอาเฉพาะคนในเวปก่อนครั้งแรก จะได้บริหารจัดการง่ายหน่อย ไว้จะประกาศให้ลงชื่อ อีกที สนามแข่ง คงต้องเป็น MBK แน่นอนครับ ศูนย์กลางและ มันถูกด้วย ตาละ 10 บาทเอง 5555 เป็นรุ่นแน่นอนครับ ไม่ข้ามสายพันธุ์ ยกเว้น โอเพ่น

24. มะขึ่ง

285
    2
    0
    เดี๋ยวโด้เอาZ31ลงแข่ง 820แรงม้าล่ะ

25. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..............ติดตามอยู่คับ....

26. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ไปเล่นกันมั้ย วันเสาร์:D

27. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    การ์ด EVO 9 MR น้อง gofzz_scepter จองแล้วครับ อิอิ UP :D:D:D

28. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    จัดมาเลยครับ โด้ มาเล่นกานสนุกๆ แบบเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ:D:D:D:D

29. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    แหะๆ ผมว่าคุณอ่า น่ากลัว อิอิ ซุ่มๆ แบบนี้ น่ากลัว สุดๆ:D:D:D:D:D

30. gow

903
    11
    18
    เสานี้กี่โมงครับ........

ถ้าเช้าวันศุกจะได้เที่ยวก่อนแล้วจะได้เข้าไป......555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้