ใครแฟน WANGAN MIDNIGHT MAXIMUM TUNE 3 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Greatz_RaCe, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    รายงานตัวเร็ว โย่วๆ เซนทรัล ปิ่นเกล้า 2 ตู้ อยู่ชั้นบน เครื่องยังแน่นฟิต ขอรับ

ใครมีลายแทงตู้มาบอกกันม่างเด้อ โย่วๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2008
  2. tung1999

tung1999 New Member Member

37
    0
    0
    เซ็น ลาดพร้าว ใต้ดิน 2 ตู้

3. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    ผมเล่นอยู่บางนาอะครับผม

4. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    พูดแล้ว ขอระบายหน่อย

ตู้ที่เราไปเล่นกับ จขกท อะดันไม่มี การ์ดขาย

ก็ขับรถไปซื้อที่ MBK

แต่ แม่ ง ไอ้เด็กแถวนั้นมันเล่นไม่ลุกเลย ยืนรอ เป็น ชั่วโมง

พอมีคนลุก มันแซงเลย ห วะ ระ ยำ มากๆ

แล้วจะบอกว่ามันก็เล่นไม่ได้เก่งเลย

เดี๋ยวมีงานแข่งเมื่อไหร่เจอ กันแน่ ไอ้เด็กระ ยำ

ไปยืนรอซื้อ การ์ดต้องนาน ไม่มีเลยที่เรียกว่าน้ำใจ

รู้ว่าใครมีเงินก็เล่นได้

แต่ทำไมทำกันแบบนี้

แต่ไม่ง้อและ ซื้อ PS3 มาเล่น เกมส์นี้ที่บ้านและ

ไม่ง้อหรอก ให้มีงานแข่งเถอะ เจอกันแน่ อยากเจอจริงๆ ไอ้เด็กพวกนั้น
    :mad::mad::mad::mad:

5. มะขึ่ง

285
    2
    0
    พี่ครับใจเย็นๆ

ที่นี่นมันก็เป้นปกติอยู่แล้วอะครับผม

เพราะที่mbkถูกสุดแล้วอะครับ

ตาล่ะ10บาทถ้าเป้นที่อื่นก็20บาทอะครับผม

6. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    อารมเดียวกันเลยครับพี่ตี้.......

พี่ต้องลองถามศัพเทคนิคดูครับ.....

ผมเคยไปถามเด็กพวกนั้นว่า ปรับ แคมเบอ แคสเตอร์ได้ไหม.....แม่งทำหน้างง.......

ให้รู้ดิว่าใครตัวจริง 5555

7. มะขึ่ง

285
    2
    0
    555+ ว่ากันไป

เด๋วลองไปถามพวกนั้นบ้างดีฟ่าอะ

ปล.รูปรถของผมอะครับ

8. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    น่าเล่นจัง พูดถึงเรื่องเด็กเกรียนตามตู้เกม ผมก็เซงครับ ที่เซนทรัลบางนาเลยครับ มานเปงเด็ก โรงเรียนนานาชาติ ครับ แต่สันดานแม่มถ่อยมากมาก แม่มนั่งจนแทบจาเปงเจ้าของตู้เองแหละ

ปล. หมั่นไส้มานมากเดี๋ยวบอกเลย วิ่ง 71 ป่าวละ 555+ ขำขำนะครับ

9. Greatz_RaCe

216
    11
    0
    เคยเจอกับคุณตี้เหมือนกัน เราไม่มีการ์ดหวด 280 HP แตนๆ พี่แกมาจาก ขุมนรกไหนไม่รู้ แหย่การ์ด ฉับ ท้าเชง 600 HP โอ้ว ไอ้สราด กวนตีนนี่กว่า เมิงมีการ์ด รถเม้งม้าเยอะ ยังมารังแกอีก

10. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    555 เด่วมันก็บอก สาย 1 ดีกว่าเพ่ :D:D:D

11. gow

903
    11
    18
    จะว่าไป...ตอนนี้ก็เริ่มติดเกมนี้งอมแงมล่ะ.........

ไม่ไหว.......มันสนุกซะเหลือเกิน......555

12. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    9 คับ อยากเล่น มั้ง อ่ะ มารับไปที555+

13. gow

903
    11
    18
    มาเจอกันหน่อยดีกว่า.......อิอิ

เซนลาดพร้าว........คนน้อยดี...

14. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ไปๆไปด้วยอิอิ:D

15. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    ง่า..........
    โคราชไม่มีอ่ะ
    อยากเล่นมั่งอ่ะ

16. Greatz_RaCe

216
    11
    0
    อิอิ ได้การ์ดแย้ว ขอบคุณตี้มากครับ Rx'7 เหลืองอ๋อย

17. gow

903
    11
    18
    สงสัยท่าทางจะต้องจัดแข่งกันเองล่ะมั้ง......อิอิ

18. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    เอาๆ แข่งๆ ได้เจอกันขำๆ ไง อิ อิ:D

19. gow

903
    11
    18
    นัดรวมๆกันเลยดีกว่าครับ........

ว่าวันไหน...

ที่ไหน.......ขอในเมืองหน่อยก็ดีนะครับจะไปได้สะดวกหน่อย........

น่าสนุกดีเหมือนกันนะครับ..........

20. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ดีๆ เอาสิ ในเมืองก็ได้เดี๋ยวได้เข้าไปเที่ยวด้วยอิอิ

ใครสนใจบ้างเราได้เจอกานบ้างอ่า
    :D:D:D:D

21. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เพิ่งเริ้มหัดเล่นอะคับ

ขับไปชนไป

ตอนนี้ใช้ R32 อยู่ 740 ม้าแระฮะ

เบื่อมากๆ เพราะเล่นแต่ที่ MBK เคยเล่น 3 ครั้ง

ครั้งแรก รอ 2 ชั่วโมง เซ็งเป็ดโครตๆ

ครั้ง ที่ 2 ที่ไปเล่น รอ เกือบๆ ชั่วโมง

เดียวความที่แค้นมา ( โดนแซงเช่นกัน ) เลยแลกมา 300 แระนั้ง ไม่ลุก เลย แก้แค้นพวกมัน เอาคืนๆๆ

ครั้งที่ 3 ที่ไปเล่น โล่งๆเลย เลยนั่งสบายๆ ไม่มีใครต่อคิวให้เครียด

22. gow

903
    11
    18
    จัดไปเลยครับพี่ตี้.....เด๋วคุยกันบนเอ็มได้ครับ

สำหรับคนอื่นๆ...ยังไงแอดเมลผมไปได้เลยนะครับ........

[email protected]

จะได้จะได้นัดวันเวลา ไปเล่นกัน.......

ซัดรถเปลืองน้ำมัน.....ซัดเกมตู้ดีกว่า...เปลืองตังดี...อิอิ

23. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    มันดีแถมโดนคนมีการ์ดแม่งจับเชง เลยแกล้งมันเลยแบบพอจะแซงหักใส่เบียดๆๆๆๆๆๆ
    กวนๆดี

24. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    แซงมันได้ก็เบียดมันซัดตอม้อช่องทางด่วนเลยคับ ฮามากๆ

25. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เอิ๊กๆๆ

26. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    จับเชงนี่ต้องมีเดิมพันกานป่าวครับ ใครลงข้างไหนเอาให้เหมือนจิง ถ้ารถแรงม้ามากน้อยต่างกานเยอะมีต่อหน่อยป่าวอะ

27. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    สนใจลงแข่งกันมั้ยจะมีงานแข่งอ่า:D:D

28. gow

903
    11
    18
    ตัวผมกลัวจะแพ้อ่ะดิครับ.......

ยังแก่งไม่พอ.....แค่ติดใจเท่านั้นเอง

29. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    มัปลายนวมด้วยอิอิ.....สงสัย

30. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    อิอิ มาเล่นกันสนุกๆ อ่า:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้