NEWS : Honda Accessories Bulletin

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ประกาศข่าวเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ ตอนนี้ทาง Honda ได้จัดให้มีการขายของ Honda Accessories ที่ค้าง Stock ล่ะครับ ซึ่งจะมีแต่ของ Honda Jazz และ Honda Accord นะครับ ก็มีเยอเะเมื่อกันนะ ราคาลดลงมาจากราคาขายปกติ 10 - 70% เลยนะครับ ก็ลองไปติดต่อสอบถามที่ 0 ไกล้บ้านกันดู ส่วนผมนั้นเหรอ จะพลาดได้ไง ก็ไปจัดอะไรมาบ้างแล้ว นิดๆ หน่อยๆ

2. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

มีไรน่าสนบ้างอ่ะพี่วิน

3. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0
    เหอะๆ ที่ตอนปลายปีมีเงินดันไม่ลด เพิ่งจะมาลด

ไปเอาล้อ Access มาใส่ดีมั้ยเนี้ย

4. Yakumo

580
    7
    0
    มีเล็กๆ น้อยๆ อ่ะ แต่พวก กระจังหน้า พวก โลโก้ พวก สปอยเลอร์ นี้ เยอะเลย

5. Yakumo

580
    7
    0
    ไม่มีล้อเลยครับ

6. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: แล้วไปได้อะไรมาบ้างหล่ะท่านยาคูม่อ :D

7. Yakumo

580
    7
    0
    ของตอนนี้ได้มาอย่างเดี่ยวเท่านั้นเองครับ ก็ ที่เขี่ยบุหรี ใส่ Jazz ส่วน ที่เหลืออีก 3 ชิ้น ยังไม่ได้ของ เดี่ยวได้แล้วจะเอามาให้ดูกันครับ

8. Foxy_Shimuro~

Foxy_Shimuro~ New Member Lady Member

32
    0
    0
    ถ้ า เ งิ น เ ห ลื อ ม า ให้ นู๋ ช่ ว ย ใ ช้ ดี ฝ่ า. . .

9. Yakumo

580
    7
    0
    ถ้าพี่รวยจริงๆ ก็คงไม่ต้องทำงานแล้วล่ะจ้าน้องหน่า ขา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้