โปรเจค รถdrag วีโก้

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย รอชม, 12 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    ตอนนี้ ต้อง 8 วิ อย่างเดียวเเล้วระดับพี่บอยเทียน

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    :) ติดตาม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2008
  3. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    9ต้นๆ นะสบายๆอยู่เเล้ว คนขับนะพี่เเบงค์ที่ขับRX3 สีขาวยกล้อสูงๆ
    งานนี้ 2J โมเต็มขี้เลย

4. < Ice...Jojo >

< Ice...Jojo > New Member Member

36
    0
    0
    จะรอดูแน่นอนคับ...............

5. faster than death

faster than death New Member Member

4
    0
    0
    มารอชมด้วยคนครับ

6. john1000hp

john1000hp New Member Member

23
    1
    0
    รอด้วยคน

7. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ผมว่ามี7ปลายๆ8ต้นๆนะ เเต่คงไม่ไช่ช่วงเเรกๆเวลานี้

8. dome2dome

dome2dome New Member Member

105
    2
    0
    6.599 et. แน่นอน

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เป็น รถที่น่าจับตามอง อีกคัน หนึ่ง

10. bank052

bank052 New Member Member

59
    4
    0
    รอชมคร้าบ

11. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    โทษนะครับ R100 ครับไม่ใช่ RX3 อิอิ :D

12. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ดูจากเฟลมของรถเเล้วผมว่าลง 8 ต้นๆเเน่นอน ดีไม่ดีก็ 7 ครับ
    เเต่คิดไว้เลยว่า ปีนี้ต้องมีเลย 7 ไห้เห็นเเน่นอนครับ
    พี่ จุบ จาก HKS THAILAND ก็ว่างั้นครับ

13. #KAENG F.D.L.#

148
    3
    0

R100นะพี่บอยขับ RX3 สีขาว หรือ งูเห่าเผือก พี่เเบงค์เป็นคนขับคนละคันกันนะ
    อย่าเข้าใจผิด คนในสนามเขารู้ดี ขอบอกRX3 ยกล้อสูงมาก อยากเห็นให้ไปดู
    ที่ V MAX เเผ่นเก่าๆอะ

14. #KAENG F.D.L.#

148
    3
    0
    ในปีนี้เห็น 7วิ คงยากนะครับ ถ้าไม่ปรับปรุงฟื้นสนามเเข่งให้เรียบ
    เเละ ระยะเบรคยาวกว่านี้

15. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
  16. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อ่อจําได้เเล้วครับโทษที ที่ใน v max บอกว่ายกล้อเเบบผรั่งๆ จําได้เเล้วครับโทษที อิอิ :p
    คันที่ไม่มี มินิบาล์ สีขาวจําได้ละ ยกล้อสูงมากๆยาวด้วย :eek:

17. #KAENG F.D.L.#

148
    3
    0
    ถูกต้องเเล้วค๊าบ....................

18. TURBO DYNAMIC

TURBO DYNAMIC New Member Member

4
    0
    0
    เห็นด้วย

เรื่องสนาม ที่มีระยะเบรคสั้นไป ผมว่าขับเก่งไงก็มีความกลัวกันบางละนะ เพราะถ้ามันมีอะไรผิดปกติกับรถขึ้นมาก็ทำให้ปอดได้ มันก็ต้องกดกันไม่เต็มแน่นอน :mad:

19. #KAENG F.D.L.#

148
    3
    0
    ทำเวลาลง8วิ นะไม่ยากหลอก ระดับช่างไทย เเต่8เเล้วเบรคไม่ทันนี้สิ
    งานเข้าเเน่นๆ

20. Ro Man

Ro Man Guest

0
    0
    0
    งูเห่าเผือก ลอกคราบไปแล้วครับ
    ปีนี้มีแต่งูเขียวหางไหม้ !!!! อิ อิ อิ

21. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ร้มของ SIMPSON สัก2ตัว พอไหว่ป่าว :p

22. #KAENG F.D.L.#

148
    3
    0

มันจะไม่กางเเต่มันจะพันกันเองมากว่าสิครับ
    ปล.Ro Man เอะใครเอ่ย.....เเถวบ้านเรียก"งูเขียวหางเเหบ"อิๆๆๆๆๆ

23. tum_ficlub

tum_ficlub New Member Member

15
    1
    0
    รอชมอยู่ขอให้ทัน งาน souped up 2006 ว่าจะแรงขนาดไหน

24. angle_of_death

angle_of_death New Member Member

51
    0
    0
    สเปซเฟรมใช่มั๊ยคับ

25. WiZarD _Kitchar

WiZarD _Kitchar New Member Member

5
    0
    0
  26. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    อยากให้ต่อความยาวของสนามไปอีกหน่อยอะคับ รถจะได้ซัดกันได้แบบสบายใจ อิ อิ แล้วเราก็จะเห็นเวลาสวย ๆ

27. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ใช่ครับ โครงสร้าง สเปซเฟรม

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=191035 ตามลิ้งมีรูปไห้ดูงับ

28. tum_ficlub

tum_ficlub New Member Member

15
    1
    0
    น่าจะลง 8 วินะ

29. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    เราโหลดคลิปเมืองนอกมาดูอ่ะสนามเค้าดูมากเลย พื้นสนามสีก็ไม่เหมือนของบ้านเราแล้ว มันเป็นพื้นมัน ๆ ตั้งแต่เส้นออกตัวจนทิ้งถึงเข้าเส้นเลย

30. Bomb Photography

Bomb Photography New Member Member

17
    0
    0
    อยากดูรูป......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้