ทำอะไรบางอย่าง ว่างๆเชิญครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 29 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำอะไรบางอย่าง ว่างๆเชิญครับ

1. เล่นอะไรกันอีกแล้ว

2. ฉลองหยุดยาวกันหรอจ้า นั้งดูรถติดๆ 55

3. รอๆ ครับ ถึง เที่ยงคืน เลยไป เข้า สู่่

4. การถือศิล พรรษาครับ

5. จิงหรออออ

6. พรุ่งนี้ไม่มีใครไปกับผมบ้างหรอ สายหระรี นะ ^_^

7. รถติดมากๆเลยครับ โชคดีนั่งรถทัวร์นอนได้ อิอิ แต่ก็เสียดายอดเข้าไปหาพี่จำรัสเลย

8. คันแดง คุ้นๆ ครับ อิอิ

9. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    ฮะฮะคันแดงอยูไม่เป็นที่คับ Mac Suvecha Meesup

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้