อะไรเอ๋ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 29 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อะไรเอ๋ย

1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ขอครับจาร

2. ไม่ให้ครับ อันนี้สวย ๆ จะใส่เองครับ

3. สวัสดีงามๆ อาจารย์จำฟ้าได้ไหมคะ

4. คันนี้ ด้วยค่ะ ตอนนี้เก็บงานเรียบร้อยแล้วค่ะอาจารย์

5. อาจาร์ยครับ พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์...มีข้อสงสัยช่องแอร์ nvกระบะเดิมเป็นเเอร์ตู้เเต่หากอยากจะใส่ชุดเเบบเก๋งคือมีท่อทางเดินลมหลายทางปรับได้ในสตายส์เก๋งจะเอาของอะไรมาลงจึงจะลงตัวที่สุดครับ....

6. ของเดิม NV กระบะ เป็นตู้แขวนรุ่นเก่าค่ะ ไม่สามรถปรับทิศทางลมให้อิสระแบบเก๋งทั่วไปได้ค่ะ ยกเว้นต้องเปลี่ยนตู้ใหม่ทั้งชุดค่ะ

7. ฟ้าทำมาแล้วค่ะ

8. ต้องเปลี่ยนทั้งชุดค่ะ

9. ใช่ครับคุณ ฟ้า ณภัทร ภู่จินดา จึงอยากทราบว่าจะเอาของรุ่นไหนมาลง

10. ฟ้า ว่าพี่ตั้งกระทู้ขึ้นมาใหม่ดีกว่าค่ะ จะอธิบายขั้นตอนต่างๆได้สะดวกกว่านี้ค่ะ ซื้อรถมาสองคัน แต่งหมดไปมากกว่าราคารถแล้วค่ะ แชร์หรือแบ่งปันกันได้ ฟ้ายินดีค่ะ อันนี้ของอาจารย์ค่ะ

11. อ้อ..ขอโทษนะครับ

12. ไม่เปนไรค่ะ เดี๋ยวฟ้า inbox ไปนะคะ

13. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มีด้วยคันครับ ^_^ y11

14. จำได้แม่นเลยครับคุณฟ้า สองคันนี้แหล๊ะครับที่เสร็จตีสอง

15. ฟ้า คอยไม่ไหว ขอตัวหลับก่อนอาจารย์.ส่วนท่านรองฯ โดนบ้านใหญ่จับได้เรื่องกิ๊ก โดนปิด Line ไปแล้ว แต่ก้อยังคุยกับฟ้า ว่าอาจารย์สู้ยิบตา ไม่เสร็จ ไม่หยุดค่ะ อิๆๆ

16. อีกวงไม่สวยครับพี่แจ๊ค

17. Rong Vvl

Rong Vvl Guest

0
    0
    0
    อาจารย์กะพี่แจ๊คมีของสวยตลอดอ่ะ

18. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  19. อยากได้ของสวยๆจัง

20. ไม่สวยจะปล่อยถูกก็บอกได้น่ะคับอาจารย์

จัดไปครับ เจอกันหน้าซื้อขายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้