หาอะไรเล่นซะหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มานพ แซ่โง้ว, 31 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หาอะไรเล่นซะหน่อย

1. Sr เลยครับรออยู่ใย

2. เพิ่งถอดมาทากาวและเปลี่ยนยางรองนอตใหม่เมื่อวานเหมือนกันครับ พอดีน้ำมันซึมๆ

3. M Prig Ka-Riang

M Prig Ka-Riang Guest

0
    0
    0
    ทำเองยากไหมครับ...

4. ไม่เลยคับ

5. ซักกูไรปากแฉก1คีม1แล้วก็อะไหร่คับ

6. M Prig Ka-Riang

0
    0
    0
    ตั้งวาล์เองด้วยไหมครับ...**ของผมน้ำมันซึมตรงฝาวาล์ข้างซ้าย

7. ว่วล์ผมมะได้ตั้งอ่ะมะได้เปนไรผมเปลี่ยนยางฝาวาวล์อย่างเดียว

8. ลืมถ่ายเปลี่ยนลูกยางแขนไห้ดูคิติ

9. M Prig Ka-Riang

0
    0
    0
    เท่าไหร่ครับยาง+กาว

10. M Prig Ka-Riang

0
    0
    0
    แล้วยางกลม ใต้ฝาวาล์ต้องเปลี่ยนไหม

11. ยาง450แท้กาวผมมียุแล้วเปนกาวขาวคับ

12. มันติดมาด้วยกันเลยคับเปนเนื้อเดียวกันเลย

13. M Prig Ka-Riang

0
    0
    0
    กาวสีขาว..ถ้าสีอื่นใช้ได้ไหมครับ จะลองทำเองแระครับ

14. สีอื่นมะแน้ใจ

15. เปิดฝามาทำความสะอาดไห้หมดนะทาไส่ยางทากาวบางๆแน้หนาๆตงกลมๆแค่นั้นพอคับ

16. M Prig Ka-Riang

0
    0
    0
    แล้วฝาวาล์อ่ะครับ...ไม่ทาหรือทาน้อยๆ

17. เอายางไส่ทีฝากแล้วทากาวที่ยางแล้วค่อยปิดแค่นั้นคับ

18. ส่วนฝาจะล้างก็ำด้ไม่ล้างก็ได้แต่ผมล้างน้ำยาเป่าลมแห้งก่อน

19. M Prig Ka-Riang

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ..พี่ มานพ แซ่โง้ว

คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้