มาอีกถ้วยแล้วครับชาว Celica

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย kreen celica, 7 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kreen celica

kreen celica New Member Member

23
    0
    0
    เย้รับมาอีกถว้ยแล้วครับกับรายการ Rayong Gymkhana ครั้งที่สอง ใครเล่น popup อยู่ลองเอาไปแข่งดูนะครับแล้วจะรัก Celica มากขึ้น

ไฟล์ที่แนบมา:

2. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    เยี่ยมครับ
    ยินดีด้วยครับ :)

3. Thi64

Thi64 New Member Member

23
    0
    0
  4. golf_raksak

golf_raksak New Member Member

16
    0
    0
  5. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    เก่งมากครับ เมื่อไหร่ภาคใต้จะจัดแข่งอีกเนี่ย

รออยู่เน้ออออออ

6. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ เจ๋งจริง

7. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    :cool:
    วิน.. พูดเล่น พูดจริง เนี่ย
    เมื่อคืน กุดหัว หัวหน้าได้หนึ่ง แผ่นดินสูงขึ้นอีกหน่อย

8. kamonnawin

266
    2
    18
    พี่ปิง ครับ เมื่อวานตื่นเต้น ทั้งบ้านเลยครับ

ผมกลับมาบ้านที่หาดใหญ่ แล้วตำรวจที่บันนังสตา โทรมาบอกว่า รถพ่อโดนวางเรือใบ เข้าปะทะ เป็นคันแรก เลยครับ พยายามติดต่อพ่อแต่ก็ไม่สัญญาณเลย

เลยว่าจะกลับยะลา แล้วเช็คข่าวก่อน ปรากฎวางเรือใบ รอบทางเข้าตัวเมืองเลย

มาโทรติด ตอน 4ทุ่ม กว่าๆ พ่อปลอดภัย กำลังล้อมคนร้าย จับกุม ได้ครบ

แต่พอเอาขึ้นรถกรงตาข่ายอ่ะครับ ชาวบ้านประมาณ 100 กว่าคน ที่มามุงฮื้อจะเอาตัวผู้ต้องหาคืนอ่ะครับ

มีเสียงประทัดจากกลุ่มชาวบ้าน หลอกให้หมอบตลอดเลย

เมื่อวานนี้ เห็นว่า ฮ. บินทั้งยะลาเลยอะครับ

เฮ่อ.... อยากให้ประหารพวกนี้ จริงๆ ครับ

ถึงเราจับมันมาได้ก็จริง แต่มีพวกสิทธิมนุษย์ชน พวกองค์การสมานฉันท์ ตั้งทนายช่วยเหลือ ให้หลุดตลอดอะครับ บางทีเราจับมาได้ก็ รัฐบาลจับอบรม 2 เดือน แล้วปล่อย

มีทางเดียว ครับ วิสามัญ ณ พื้นที่ เลยดีกว่า

9. [ViEwZ]

[ViEwZ] New Member Member

9
    0
    0
    ว้าว เก่งจังเลยคับ

10. Thi64

Thi64 New Member Member

23
    0
    0
    ดีใจด้ยครับที่คุณพ่อวินปลอดภัยนะครับ ขอให้คุณพระคุ้มครองท่านนะครับ

11. kamonnawin

266
    2
    18
    ขอบคุณครับ พี่ทิ

12. pingpong

205
    4
    0
    ชาวบ้านฮือมาจะเอาคนที่ถูกจับ ...
    แสดงว่า จิตใจของคนที่นั่น เราก็ยังดึงมาไม่ได้สิ วิน ที่ว่า เศร้าใจแทน

13. pingpong

205
    4
    0
    วิน เราก็อย่าประมาท คนพื้นถิ่นรอบตัว ดูไว้ใจไม่ได้เลย

14. golf_raksak

golf_raksak New Member Member

16
    0
    0
    วินสู้ต่อไปครับดูแดตัวเองกับครอบครัวและประเทศของเราด้วยครับเป็นกำลังใจให้

15. kreen celica

kreen celica New Member Member

23
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับคุณวิน ขอให้คุณพระศรีรัตนไตรคุ้มครองครอบครัวของคุณปลอดภัย แต่ผมว่าให้สถานการณ์บ้านเมืองปลอดภัยก่อนดีกว่ามั้งแล้วค่อยมีการจัดการแข่งขันเดี๋ยวพวกแมร่งไปบึ้มกลางสนามละซวยเลย

16. kamonnawin

266
    2
    18
    ขอบคุณกำลังใจ จากพวกพี่ๆ ครับ

รถคุณ kreen สวยมากเลยนะครับ

17. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เยี่ยมเลยครับ !!

ยินดีด้วยนะครับ ;)

18. nu_celica

nu_celica Guest

0
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ
    Celica club จะจัดแข่งทางเรียบในรายการ RAAT Championship ที่สนามพีระ วันที่ 26-27 พยนี้นะครับ สนใจติดตามข่าวได้ใน www.celica-club-thailand.com

19. kreen celica

23
    0
    0
    อยากไปจังแต่ตอนนี้ รถผมนอนจำศีลอยู่ที่อู่ทำสีเรียบร้อยแล้วครับ

20. มาร์ค

มาร์ค Guest

0
    0
    0
    อยากดูรูปด้านข้างกับด้านหลังรถของคุณkreenจังครับ ถ้ามีมาโพสให้ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

21. kreen celica

23
    0
    0
    เด๋วจัดให้ครับ แต่ต้อรอหน่อยนะครับเพราะตอนนี้รถผมไปจอดจำศีลอยู่ที่อยู่ทำสีเรียบร้อยแล้วครับ
    คือตั้งใจเอาไปเปลี่ยนสีใหม่น่ะ

22. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ขอบคุณจ้า อย่าลืมน่ะครับ ผมรอดูอยู่ อิอิ:D

23. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ถ่ายยังครับ ขอเบิ่งแนๆ หน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้