อยากได้สติกเกอร์ คลับ ต้องทำยังไงคัป

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ยิ่งเดิน ยิ่งไกล, 5 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้สติกเกอร์ คลับ ต้องทำยังไงคัป

1. ป้ายลพบุรี ทีเจดีไซน์ เลยคับ

2. ถ้าตัดเอง จะได้ป่าวคัป แต่กลัวเสียมารยาท

3. ถ้าจะให้ดีทำตามนโยบายกลุ่มดีก่านะครับบจะได้เป้นเอกลักษณ์ไม่งั้นเด่วก้อมีคนมาขอตัดเองอีกหลายๆๆคน

4. ได้คัป ขอบคุณคัป

5. ผมก้อยังไม่มีน๊ะ ยังไงผมขอด้วยน๊ะครับพี่ๆ

ผมสั่งแล้วคัป ตามคอมเม้นแรกเลยคัป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้