อยากทราบว่าภายใน3 ดอ มีกี่สี กี่แบบ แล้ว ใส่ในรุ่นไหน บ้าง ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Non_Rayong, 3 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Luxy_EG6

Luxy_EG6 New Member Member

3
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ:) ว่าเป็นของรุ่นไหน

2. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    รูปอันหลังผ้าเหมือนที่อยู่ใน Accord เลยครับ

3. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    หุ้มเอาป่าว ไม่เคยเห็นอะครับ อิอิ

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    เคยเห็นนะ แบบนี้ แต่ผมว่ามานไม่สวยงะ

5. Luxy_EG6

Luxy_EG6 New Member Member

3
    0
    0
    ซื้อมาแบบนี้ครับ สังเกตุได้จากหมุดที่พลาสติกแผงข้างได้ครับ ลองเช็คดูได้น่ะครับ
    ไม่ได้หุ้มใหม่ครับ:)

6. อรรณพ เทวชู

อรรณพ เทวชู New Member Member

1
    0
    0
    ความรู้เเน่นมากเเฟนพันธ์แท้จริงๆ

7. Hutch_eg

205
    0
    0
    อ๋อ นึกได้แล้วครับ เคยเห็นแว็บๆ มีคนขายในคลับนี่หละครับ นานแล้วหละ มันมีหลายแบบเหลือเกินเนี้ยะ อิอิ

8. ultra

329
    3
    0
    มีของแปลกมาให้ชม

ไฟส่องแผนที่+ที่เก็บแว่นตา ตรงรุ่น civic eg

แก้ไขล่าสุด: 9 มิถุนายน 2006
  9. Hutch_eg

205
    0
    0
    อีกแหละ เยอะจริงๆ จั๊กบาทครับพี่ ขายป่ะ ถามเฉยๆนะครับ

10. ultra

329
    3
    0
    เหอะ ๆ มีคนจับจองแว้ว ผมคงไม่ติด ^^" กัวหล่นใส่หัวคับ อิอิ

11. Hutch_eg

205
    0
    0
    ซะงั้น อิอิ

12. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    ตกลงต้องใส่กับรถที่ไม่มี moonroof ใช่ม่ะหนึ่ง

13. ultra

329
    3
    0
    ช่ายแว้ว

14. ultra

329
    3
    0
    อิอิ

15. vpd*

vpd* New Member Lady Member

6
    0
    0
    อาวอารายมาเล่นอีกละเนี่ย

16. ^Artemis^

^Artemis^ New Member Member

51
    1
    0
    งั้นเธอก็เป็นภายในแล้วหล่ะ

17. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    .........

18. peep

peep Member Member

190
    2
    18
  19. ultra

329
    3
    0
    มีคับ

20. Pete Villian

Pete Villian New Member Member

71
    3
    0
    ภายในสวยๆ แบบไม่มีให้เห็นในบ้านเราครับ

เบาะคู่หน้าของ RSX Type S แต่สงสัยจังว่าคอนโซลมันติดรถมายังงี้เลยเหรอ.......สวยดี

21. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ตรงแผงนวมหน้า เป็นของ integra ครับ ใส่กันได้พอดี และมีอีกรุ่น ก็คือ domani ก็ใส่ได้ครับ

22. DumDum

DumDum New Member Member

132
    1
    0
    ไม่น่าเชื่อแผงหน้า DC2 ใส่ EG ได้ด้วย พึ่งรู้เหมือนกัน ดูขนาดรถแล้วไม่น่าจะใส่ได้ ต้องมีการแปลงรึเปล่าคับ

23. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    อาจจะมีนิดหน่อย หรือไม่ก็ได้ครับ ไม่แน่ใจ เพราะ eg กับ dc มันใช้โครงสร้างรวมกัน บางส่วน

24. red_tecdohc

red_tecdohc New Member Member

85
    0
    0
    ข้อมูลสุดยอดจริงๆๆๆเลยอ่า

25. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    มีคอลโซลสีน้ำตาลไหมครับ เห็น 4ปาตู ของ อเมริกามันมีอะ ภายในเป็นสีแบบ แอดคอดตัวนอก ที่ท้าย 3 เหลี่ยมอะ

26. red_tecdohc

85
    0
    0
    อยากถามพี่หนึ่งครับ...ภายในเทาครบๆ ราคาสักเท่าไหร่ครับ ปมไปถามเขาขาย 13,000 แพงไปปะครับ

27. ultra

329
    3
    0
    ต้องดูว่าได้อะไรบ้างด้วยคับ หลัก ๆ ก็จะมี เหล็ก ตัวT, เหล็กหิ้วพนักพิงเบาะหลัง, เบาะคู่หน้า, เบาะหลังสามชิน, แผงข้าง(ถ้ามีทวิสเตอร์ด้วยก็ดี), แบคกาไลท์ซ้ายขวาพร้อมฝาปิด, กล่องเก็บของ, พลาสติกขอบกล่อง 2 ชิ้น, กิ๊ฟล็อคกล่อง 4 ตัว +++++++++ ถ้ามีที่ท้าวแขน + ลำโพงหลัง + คอนโซลหน้าเต็ม มาด้วย ก็พอได้คับ ต้องเช็คสภาพอีกทีว่าเบาะมีรอยโดนบุหรี่ หรือ ผ้าขาดบ้างหรือเปล่า แต่ถ้าไม่มี option เสริมดังกล่าว ราคาน่าจะต่ำกว่านี้คับ พันปลาย ๆ - หมื่นนิด ๆ (ผมเคยขายไป 9500 บาท) แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับความพอใจมากกว่าคับ ถ้าไม่มีเวลาไปหาเอง ก็ต้องซื้อในราคาที่แพงหน่อยคับ ^^"

28. red_tecdohc

85
    0
    0
    thank you.

ได้หมด แต่มะมีที่ท้าวแขน + ลำโพงหลัง + คอนโซลหน้าเต็ม เป็นผ้าดำอิด ขอบคุณครับพี่หนึ่ง..พี่หนึ่งมีหน้าเต็ม กะเท้าแขนสั้นที่เข้ากะผ้าดำอิดปะครับ..ขอราคาด้วยคับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2006
  29. red_tecdohc

85
    0
    0
    ลำโพงหลังกาเตอร์4ตัว+โคลงเหล็ก+พลาสติกขอบลำโพง ....มีของมั้ยครับ....พี่หนึ่ง

30. ultra

329
    3
    0
    ที่ท้าวแขนสั้น ที่เขากับดำลายอิฐ ก็ใช้เป็น สีเทาธรรมดาคับ ไม่มีเป็นผ้า ส่วนลำโพงหลังคงต้องหาดูในเวป ตอนนี้ผมไม่มีของคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้