ใครซื้อ คาร์เปอร์ เล่มใหม่บ้างยังคับ มีของดี

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ใครยังไม่ได้ซื้อ ลองไป ดูนะครับว่ามีอะไรอยู่ ที่เกี่ยวกะกลุ่มเรา :D:D:D

มีทีเด็ดคับ

2. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    จัดมาครอบครองแล้วค๊าบบบบบบบบบบบบ

3. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    อยากได้ๆๆๆๆ

4. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    มีอารายหรอนัท

5. มีอารายอ่ะท่านประธาน แล้วเป็นเล่มของเดือนนี้ใช่มั๊ย ไม่ได้อ่าน คาร์เปอมานานแล้วต้องจัดซักเล่มแล้วล่ะ

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    น่าจะทำเปง DVD ด้วยอ่ะ แง้ววววววว

7. Tu_SL

Tu_SL New Member Member

2
    0
    0
    `White 505 is so cool.......

8. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    MiNoRi ดังใหญ่แล้ว (สวยงามมากครับพี่เต้)

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อิอิ.............ขอบคุนนะครับสำหรับคำชม

.........รถบ้านติดแก้สเค้ายังเอาลงอีกเนอะ

10. กุ๊

626
    12
    0
    แจ่มมากมาย

11. ผมซื้อมาแล้วแต่พอดีเพิ่งได้อ่านเพราะไปทำงานกับท่านแม่ทางใต้อ่ะครับ เอาไปอ่านที่ใต้เลยอ่ะ และเพิ่งจะกลับมากรุงเทพเนี่ยแหละ บอกด้ายคำเดียวเลยว่า รถพี่เต้สวยสุดตีนเลยครับพี่ เห็นแล้วภูมิใจครับที่ได้อยู่ในทีมที่มีชื่อว่าMiNoRi ครับจากใจจิงๆนะไม่มีเสแสร้ง

12. กุ๊

626
    12
    0
    ขนาดนั้นเลยนะ ฉัตร

13. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ขอบคุงครับ........รถเต้ไม่ได้อารายมากมายหรอกครับ

แต่ยังไงเต้ก็ดีใจที่ได้อยู่มิโนริครับ.......อยู๋กะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่น่ารักทุกคนครับ

14. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    อยากให้คันนี้ ไปวิ่ง วันที่ 17 พ.ค. นี้จังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้