มาแล้ว ++...แบบเสื้อ....++

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 20 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    มีความเห็นกันยังไง........ออกความคิดเห็นด้วยย..........:D

2. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    สีดำสวยมากเพื่อน

3. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ขอแบบมีโลโก้ สปูนด้วยได้มั้ยคับ 5555

4. bu-osama

bu-osama New Member Member

37
    0
    0
    เอาผ้าดีๆนะ

5. แจ่มแจ๋ว คอกลม

เด๋วไปแดนก้อกลายเป็น "คอย้วย" :eek:

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    แจ่ม

7. bu-osama

37
    0
    0
    ข้างหลังเป็นภาษาญี่ปุ่นดีป่าว...น่าสนนะ

8. bu-osama

37
    0
    0
    ผมขอเพิ่มอีกตัวเบอร์เอ็ม เป็นสามตัวครับ

9. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D เราจะใช้ FRONT ดั้งเดิมนะจ๊ะน้องบู............

:D :cool: :confused: อาจจะต้องเก็บเพิ่มนะ..........เพราะใช้ 2 บล็อก....

10. รีบจัดมา

เด๋วถอดเสื้อรอเลย :p

11. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    จั ด ป า ย.........อ ย า ก ใ ส่ ๆ

12. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    ข อ เ บ อ ร์ S ไ ด้ มั้ ย ! ค่ ะ . . .

13. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ไ ด้ คั บ........เ จ๊ :p

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เมื่อไหร่ได้ใส่ว่ะ

15. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :D เมื่อมึงเลิกบ่นงะไอ้ช้าง..............

........ ตอนนี้ยอดเสื้อ เกือบ 40 ตัวแล้ว...........มีใครเอาเพิ่มมั่งครับ ..

สั่งทีหลังกระผมคงไม่ทำแล้วนะครับ....ใครสั่งเพิ่มแล้วเอาไปขายต่อก้อไม่ว่ากันนะ....

เก็บสตังค์ เพิ่ม อีกคนละ 50 นะ นะจ๊ะที่รัก................:D

16. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ไ ด้ เ ล ย ข อ รั บ :p

17. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เฮ้ย เพิ่ม 50 นี่ จากเดิม200 ได้ 2 ตัว
    แล้วนี่ เพิ่ม อีก 50 ก้อยังได้ 2 ตัว ช่ายป่าว

แล้วตกลงตัวเท่าไหร่ว่ะ ตู อยากได้อีกอ่ะ ตอนนี้เป็นโรค OSAMA\ freever อ่ะ

อิ อิ อิ รัก OSAMA\ นะ จุ๊บ ๆ

18. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ขนาดนั้นเลยนะเฮีย ....

19. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    ห น่ อ ง จ๋ า . . . ถ้ า น ก เ อ า เ สื้ อ ม า เ อ ง

แ ต่ ฝ า ก ใ ห้ ห น่ อ ง ส กี น ใ ห้ . . .

ต้ อ ง เ สี ย ตั ง ค์ เ ท่ า ไ ห ร่ อ่ ะ ค่ ะ . . .

20. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    นกจะเอาเกาะอกรึครับ

21. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ส รุ ป ว่ า ผู้ ห ญิ ง ใ ส่ เ ก า ะ อ ก น ะ คับ:p

22. chang

4,985
    57
    48
    ออกแนว ประ หยัด นะนี่ ประหยัดเนื้อผ้า 5555

ถ้ามีเกาะอก ขอซื้อให้ ดุ๊ก ตัวนึง อยาก ดู ตี๋ใหญ่ ใส่ 5555

23. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :D นกจ๋าคงไม่ได้ เรามี ไซร์ s อยู่แล้วจ๋าโอ๊ตสั่งไปแล้ว 1 ตัว นะจ๊ะเพราะเราจะพยายามทำแบบให้เหมือนกัน นะจ๊ะ

ไอ้ช้าง 2 ตัวโว้ย......มีบล็อก ใหญ่กะเล็ก เลยต้องเก็บเพิ่มโว้ย!!!! จะสั่งก็รีบสั่งโว้ย.............:D

24. N o k F e r i o

231
    2
    0
    ไ ม่ เ ป็ น ไ ร ค่ ะ ข อ บ คุ ณ คั บ . . .

25. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

เ ดี๋ ย ว ทำ ใ ห้ จ้ า :p

26. จะค่ะจะคับกันแน่อ่ะคะ :confused: :p

27. chang

4,985
    57
    48
    เพิ่ม 50 ได้ 2 ตัวเท่าเดิม
    รวมจากที่จ่ายไปแล้ว200 เป็น 250 ถูกต้องป่าว ได้ 2 ตัว

แล้วถ้าสั่ง อีกตัว ตา หน่อง ท่าน จาเอาเท่าไหร่

28. bu-osama

37
    0
    0
    ของผมเบอร์เอ็ม 3 ตัวน่ะครับ เบอร์เอสมันขนาดไหนหรอจะสั่งเผื่อเพื่อน เพราะจริงๆของผมเอาแค่ 2 ตัวน่ะครับ หรือไม่ของผมเอาเอ็ม 2 ตัว แล้วเอส 1 ตัวก็ได้ครับ คิดว่าคงใส่ได้

29. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    เบอร์..s.นี่มันเล็กมากเลยนะบูไซส์ผู้หญิงจะใส่ได้เหรอ

30. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :D ลองหลับตาแล้วน้องบูใส่ ไชส์ s ดิ อิอิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้