WILD BODY ในตำนาน

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Armytk, 28 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    ขออนุญาติเจ้าของรถนะคับ (ให้ หรือไม่ให้ก็ไม่รุ้)
    ขุดรูปสวยๆมาให้ดูกัน สวยมากและหาดูยากคับ

ปล. หางหลังยี่ห้ออะไรเนี่ยสวยจังเลย
    ปล. ใครมีรูปอีกช่วยเอามาลงเพิ่มให้หน่อยคับ
    :)

2. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    คันนี้ดูกี่ครั้ง ก้อ(โครต)แจ่มครับ

อยากรู้ว่าทำที่ไหนอ่ะครับ เนียนจริงๆ

3. Armytk

87
    1
    0
    เห็นว่าเป็น karn fiber
    อ้าวแล้ว ken ไม่เคยเจอกันใน meeting เหรอ??

4. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ผมก็ไม่เคยเห็น ...อิอิ มันจึงเป็นตำนานนน 55

5. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    ยังไม่เคยเจอเลยค้าบบ
    อยากเห็นตัวเป็นๆ เหมือนกัน

6. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    คันนี้ เล่น เอา เว็บ เมือง นอก งง กับชุดแต่ง อยู่พักนึง ด้วยนะ ครับ

ตำนาน จิงๆ

7. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    เหยยย สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด

เก็บรูปไว้นะแต่มีแค่ด้านหลังชอบวิงพี่แกมากๆเลย เพิ่งได้เห็นเต็มลำก็วันนี้ สวยมากๆ อาร์มจัดเลยแบบนี้สวยโคตรเลยวะ

แต่ถ้าจำไม่ผิดมันเป็นวิงซูปร้ามั้งนะครับ เหมือนเป๊ะเลย

8. Armytk

87
    1
    0
    แบบว่ารถเราเนี่ยมันไม่ wild body ใช่ป่ะ
    เวลาใส่หางอันนี้เนี่ย ต้องผูกผ้าแดงด้วยนะ เพราะเดี๋ยวตำรวจจับ ( :) ล้อเล่นอ่า )
    แต่หางสวยมากเลย คันสีดำ กะสีขาวเนี่ยจัดไปก่อนเลย สวย โหดชัว

9. Bamboo_GEN7

Bamboo_GEN7 New Member Member

19
    0
    0
    โหดมากมายคับ

10. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    อิอิ

11. wwwat

wwwat New Member Member

11
    0
    0
    WILD เนียนกะลังดีเลย

12. Demonja

Demonja New Member Member

5
    0
    0
    รูปไม่ขึ้นอ่ะครับ เสียดายจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้