ขอถามเรื่องช่วงล่างหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย hipmeaw, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hipmeaw

hipmeaw New Member Member

12
    0
    1
    ตอนนี้ผมใช้ Tanabe sustecPro ปรับเกลียวอยู่
    มันแข็งมากอะคับ อยากถามว่า มีโช๊ครุ่นไหนที่ นุ่มหนึบมั่งมั้ยคับ
    แบบ วิ่งถนนขรุขระแล้วไม่สะเทือนมากอะคับ
    ขอบคุณคับ

2. Pete Villian

Pete Villian New Member Member

71
    3
    0
    ใช้เหมือนกันครับ sustec pro เข้าใจความรู้สึก เคยลองนั่งรถคนอื่นที่ใส่ Mugen Street Use แล้วไม่แข็งเท่าแต่หนึบพอๆกันครับ

3. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ดีแล้วอาร์ม
    แข็งหน่อย แต่หนึบ
    เวลาบูสท์มา จะได้คอนโทรลได้ง่าย........อิอิ
    :D

4. hipmeaw

12
    0
    1
    ไม่มี นุ่มแล้วหนึบมั่งหรอพี่ อ๊อด
    T-T

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    โอรินไงค๊าบบบบ

6. Guitar

Guitar New Member Member

286
    5
    0
    ผมเคยฝากพี่เขาซื้อทีเชียงกง เป็นโช๊คเดิม
    สปริงแต่งนิ่ม และหนึบดีครับ ราคา 6000 บาทครับเอง

7. hipmeaw

12
    0
    1
    ขอบคุนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้