ซัมรูฟ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย MOD, 6 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOD

MOD New Member Member

30
    0
    0
    ซัมรูฟนะคับไม่รู้ว่าesใส่รุ่นใดได้บางนอกจากตรงรุ่น นะคับ

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    จริงๆ แล้ว พยายามหาของที่มี Switch อยู่ที่หลังคาเลยแล้วแปลงใส่ก็ทำได้เช่นกันครับ เท่าที่เห็นก็มีที่ Speed R รับทำอยู่นะครับ ลองคุยพับพี่ตุ๋ย ดูครับ ราคาก็น่าจะไม่แพงมากเท่ากับยกทั้งหลังคา

3. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    คิดดีๆก่อนจะทำนะครับ โค้งหลังคาก็ไม่เท่ากัน กระดูกงูจุดยึดก็ไม่เหมือนกัน

4. Yakumo

580
    7
    0
    ไม่ได้หมายความว่าถอดหลังคาครับ แต่เจาะแล้วเชื่อมเลย

5. MOD

MOD New Member Member

30
    0
    0
    เจาะมีโอกาสรั่วไมคับ ขอเบอร์ติดต่อหน่อยนะคับ

6. Yakumo

580
    7
    0
    อู่พันธมิตร Speed R หนึ่งในอู่คุณภาพของ hondahut

บริหารงานโดย พี่ตุ๋ย ซึ่งเป็นทั้งสมาชิก และ เป็นน่ายช่างประจำคลับ ของเรา

คุณ กานต์ ลือวัฒนา (พี่ตุ๋ย)

Speed R

59/4 รามอินทรา กม.8 แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพฯ

01-6973833, 02-9486586

รับวางเครื่อง Honda VTEC ทุกรุ่น และ โมดิฟายเครื่องยนต์ Hondaโดยเฉพาะ

ตรวจเช็คตามระยะเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง ระบบเบรค ช่วงล่าง รับแก้ปัญหาระบบไฟ VTEC ทุกรุ่น

รับพ่นสี ระบบแห้งช้า รับประกันทุกบริษัท

ถ้าไปไม่ถูกหรือต้องการนัดแนะเวลาในการนำรถเข้าเช็ค โทรติดต่อสอบถามก่อนได้นะครับ ... เรื่องฝีมือรับรองหายห่วง เพื่อนๆในคลับหลายๆท่าน ก็เป็นลูกค้าประจำอู่นี้ไปแล้ว Wink

* หรือเพื่อนๆต้องการที่จะปรึกษา หรือ สอบถามปัญหาต่างๆ ตั้งกระทู้ถามได้เลยครับ พี่ตุ๋ย จะแวะเวียนมาตอบปัญหาและข้อสงสัยต่างๆให้เรา.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้