สวัสดีปีใหม่ครับ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย proudcss, 1 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    ขอให้ทุกคนประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรง พออยู่พอกิน พอเหลือเงินให้แต่งรถ ใส่ใจคนที่เรารัก และเป็นคนดีของในหลวง นะครับ ฮี่ ๆๆๆๆ :p:p:p:p:D:D:D:D

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้อง ชาว DAMS

3. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    Happy New Year 2008 ครับ ขอให้รถทุกท่านสวยวันสวยคืนครับ ^^"

4. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :) สวัสดีปีใหม่คร้าบ:D

5. Kong_ES

Kong_ES New Member Member

21
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกท่านด้วยครับ

6. Off_Spoony

Off_Spoony New Member Member

48
    1
    0
    Happy New Year 2008 ชาว DAMS ทุกคนครับ

7. aawu1079

aawu1079 New Member Member

26
    0
    0
    Happy New Year 2008 ขอให้ชาว DAMS จงมีแต่ความสุข กาย สบายใจ มีเงินทองไหลมา เทมา (เอาไปเป็นทุนแต่งรถ) เอิ๊กๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้