แจ้งข่าวคับผม

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 26 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ผมต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับ ที่มิตติ้งนอกรอบคงต้องยุบแล้วคับ

เนื่องจากคนเริ่มไปต่างจังหวัดกันหมดแล้วครับ

แต่มิตติ้งใหญ่ จัดในช่วงกีฬามหาลัยแน่นอนครับ ไม่มีเปลี่ยนแปลงแล้วคับ

2. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เราเพิ่งไปนอกรอบที่สะพานใหม่มานะไอนัทห้าๆๆๆๆ

3. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    มันนอกรอบจิงๆเลยนะเนี่ย เมาชิบ...555+

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    รอบจัดด้วยสิพี่กุ๊ 555

5. ไม่ได้ไปเลย ช่วยด้วย อยากเมา อิอิ

6. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    พี่ถึงกับอ้วกใส่กางเกงยีนตัวเองเลยอ่ะ

7. โอ้โห! แสดงว่าหนักจริงๆนะครับเนี่ยพี่กุ๊ ถึงกับย้อนศรเลยหรอพี่ ที่สำคัญใส่กางเกงตัวเองอีกตะหาก

8. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้