ไป 0 Honda ที่ USA แล้วเจอมาครับ Mugen Si

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย byeby, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    ก็พอดีว่างๆ ก็เลยแวะไปหาของที่ 0 Honda ครับ แล้วก็เจอกับไอ้เจ้านี่

Civic 2008 Mugen Si Limited Edition ครับ เขาบอกว่าได้โควต้า
    1 showroom ต่อ 1 คันเท่านั้นครับ ที่เอามาขายครบชุดอย่างนี้แบบว่าสวย
    มากครับ

ชุดแต่ง mugen รอบคันแท้ๆ import จาก japan มาเลย
    หางหลัง ท่อ ล้อmax โช๊ค ช่วงล่างทั้งหมด
    หัวเกียร์ plate ตรงเกียร์ กระจังหน้า
    คาดว่าเหลือแต่ ฝากระโปรงหน้าอะก็ครบสมบูรณ์เลย

ค่าตัวเจ้านี่ ก็ 29500 USD ครับ ลองคูณเป็นเงินไทยนะครับ
    แล้วจะเกิดกิเลสทันทีและทำไมมันไม่เอามาขายบ้านเราบ้าง T-T

ไปดูรูปกันได้เลยครับ

2. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    หมดแล้วคร้าบบ

3. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    เห็นแล้ว อิจฉา มากๆ มีโอกาศได้เห็นของจริงๆ

4. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0
    แง่มๆ

5. Off_Spoony

Off_Spoony New Member Member

48
    1
    0
    สวยมั่กๆ ครับ

6. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    สวยสวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้